ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] S&M Rendezvous : รวมพลคน S&M [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 02, 2018, 10:38:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

อ่านตอนแรกกันก่อนได้ที่นี่นะครับ
>>สามเส้าบ่าวกับนาย<<

ตอนนี้ออกมาสองปีหลังจากตอนแรก ลายเส้นคนวาดเปลี่ยนไปเยอะพอดู

เชิญชมกันได้ครับ

ถ้าชอบผลงานของ Michiking มีซีรี่ย์สาวโทโฮฯ กินเด็กอยู่นะ
หม่าม้าอุด้งเกะ
พี่โคอิชิจัดให้

สรุปตอนนี้ง่ายๆ ในรูปแบบสติ๊กเกอร์ติดรถสิบล้อว่า...

noohun

::Hmmm::ก็คิดมาตั้งแต่ตอนแรกแล้วอ่ะนะ แต่คุณหนูนี่ตัวประกอบชัดๆเลยนี่หว่า เป็นได้แค่สะพานทอดให้เมดตัวเองแท้ๆ ::Crying::
ปล.หน้าสีลายเส้นคล้ายอาจารย์โฮมุนครูสมากมาย

banjong chanthasak

::Ahh:: ชิอง น่ารักอ่ะ เป็นนางเอกหลักไม่ได้เหรอ

HypN♥s

ไม่รู้จะดีใจหรือเสียใจดี เจอยัยชิอง สาวซึนแถมยังซาดิสอีกตะหาก

เป็นผมฟันแล้วสงสัยเผ่นไปนานแล้ว  ::YarKK::

ปล.ยัยชิองนี่สงสัยเป็นโรคขาดความอบอุ่น ต้องคอยปลอบประโลมตลอดใช่มั้ยเนี่ย  ::Fighto::

kenata

แหมๆ มาแผนสูงจังน้า ยัยชิอง นี่

อ่านแล้วนึกถึงเรื่อง "Masamune-kun no Revenge"

เลยแฮะ สงสัยจะเป็น เวอร์ชั่น หื่น

::Bloody::

เรียกพระเอกเป็นหมูเหมือนกันด้วยนะเออ

yopern

หลอกเจ้านายมากินแฟนของเจ้านายสุดยอดคนใช้จริงๆ

DARKAXL

อ้าว แทนที่จะได้เดทกับคุณหนู ดันเป็นคุณเมดปากปีจอซะงั้น ::Hungry::
โดนทำอย่างกับหมูกับหมา อนาถแท้
สรุปคุณเมดหลอกทั้งคู่อีก ยัยนี่มันร้าย ::Evil::

virgoranger

HaruKi02

ชิองนางเอกหลักแน่นอนครับ ขึ้นปกเล่มด้วย แต่ผมรู้สึกว่าตอนพิเศษผมสีมันออกฟ้าเกอนไปมั้ง 55 ปกติชินกับสีขาว

อ่า ครับ เห็นหน้าสีหลายหน้าวาดชิองผมขาวเหมือนกัน

ป.ล. เห็นว่าซื้อเป็นเล่มเลยเหรอครับ สุดยอดมาก

jachal

ชิอง หลงเสน่ห์ดุ้นของนายท่านเสียล่ะ ::KO::

wender_111

แหมมมมมมมม แล้วมองแบบกิ๊กสุวัจจนี
แฟนตูนเลิฟฮินะ

as72340639

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณครับ คุณชิองนี้หลอกคุณหนูคาเรนหลอกฮินาตะด้วยสงสัยจะติดใจฮินาตะแล้ว

trong5171

Phoowadol

ตกลงทั้งหมดนี่เป็นแผนของชิองใช่ปะ หวังจะมาออกเดทแทนคุณหนู่หละซี๊.....แหม่ปากร้ายปากจัดละที่หนึ่งเลยนะแม่สาวซึน. กระแนะกระแหงเขาหมูบ้าง โสโครก บ้างตุ้มจิ๋วบ้าง โถ่ๆๆๆ แต่ตัวเองหนะติดใจ้ติดใจ ท่อนยาวใหญ่ท่อนนี้ตั้งนานแล้ววววใช่ปะ. เห็นแว็ปๆนะคืนนี้เจอกัน กะควงทั้งคืนเลยว่างั้น แม่สาวซาดิสม์. แต่ว่าไปในช่วงที่เป็นภาพสี ชิอง เธอน่ารักมากเลยนะ. เออ อย่าว่าแต่พระเอกจะชอบแบบนี้คนเดียวเลย. ผมเองก็ชอบลุคนี้ของเธอนะ แล้วนี่เอาคุณหนูของผมไปไว้ไหนหละเนี่ย ::Cheeky:: อย่าลืมไปส่งส่วยด้วยหละครับ
นายท่าน  ::HeyHey::  ::Shy::
  ขอบคุณมากครับ  ::Thankyou::