ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Michiking] S&M Rendezvous : รวมพลคน S&M [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 02, 2018, 10:38:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jw4321

มีครบทุกรสชาติเลยครับ...เยี่ยมมาก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

นี่แสดงว่า ชิองเป็นสายS ส่วนฮินาตะเป็นสาย m แล้วคาเรนล่ะเป็นสายอะไรเอ่ย?  ว่าแต่ชิองสงสัยจะติดใจฮินาตะแล้วล่ะมั้ง ถึงได้เกิดรักสามเส้าขึ้นได้.....อิอิ ดีจังเลยนะฮินาตะ

adobe

ท่านประธานบทหาย

คนคลีนสุดยอดมาก

saturn

สรุปได้ชัดเจน คุณหนูเผลอแล้วเจอกัน

scorpionx

เมทคาบไปกินแล้วยัยคุณหนูเอ๋ย555

(จิ๋ว)

::Waiting::
เราก็ไม่เข้าใจสาวประเภทนี้เหมือนกัน   ปากกับใจไม่ตรงกัน
แล้วยังจะ.... น่ารักอีก ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::
รูปสีสวยมากค่ะ  ชอบหน้าแรกมาก สวยน้ำลายหกกันเลยทีเดียว
เนื่อเรื่องก็โอเคนะ ไม่ปวดตับ แต่เซ็งจิตเล็กน้อยเวลาไม่รู้จะเอาใจหล่อนไงดี
โน่นไม่ดี นี่ไม่ดี แต่ไม่ยอมไปไหน แถมตอแหลเก่งอีกต่างหาก  ::HoHo::

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ สนุกดีค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

Manapon Popo1

พระเอกโชคดีจังได้เป็นนายท่านของสาวซึน

hentaiman

เมดสาย S เป็นพวกซึนเดเระ!! น่ารักโฮก

Crypt

แผนคุณเธอร้ายกาจมากจ้า หลอกคุณหนูซะได้

DearDiary

siwapeeza

แผนของชิองนี่ช่างล้ำลึกจริงๆ  หลอกทุกคนเลย 5555

Reggal

แหม่ปากร้ายๆเจอหวานใส่นี้ถึงกับอ่อนเลยทีเดียว

Dollacha Chaichana

ไหง คุณหนูไปเป็นตัวประกอบอย่างนั้นหระเนี้ย
ปล.ชิองก่ซึนใช่ย่อยนะ

Neo Rory

ได้พระเอกได้เป็นนายท่านที่ว่านี้ก็จะสนุกยิ่งขึ้นเลยนะ::HoHo::

yoshitoki

ขอบคุณครับ ไอ้เราก้อนึกว่าอาจจะมีการใช้อุปกรณ์บ้างไรบ้างเงี้ย เฮ้ยไม่มี รอดูฉากที่นางเอกใส่ส้นสูงชุดหนังใช้แส้ฟาดก้นพระเอกแล้วมีความสุข อะนะ
ความตายเป้นเพียงแค่การเริ่มต้น
ของการเดินทางของวิญญาณสู่ปรโลก