ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รักร้ายนายอาทิตย์ EP 1🤗

เริ่มโดย DEVIL WORLD, พฤศจิกายน 11, 2020, 08:15:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

po3026

หลอกอะไรหลอกได้แต่หลอกเรื่องความรักมันหลอกไม่ได้หรอกครับ

mrcat2019

sp502

นายอาทิตย์ตายจริงหรือแกล้งตายครับ แต่ดูแล้วไม่น่าตายนะ รอติดตามครับ

Pm Nuttakan

พี่อาทิตย์แน่ๆ อย่าใจร้ายกับริสา สิ

BROCCOLI

รู้ว่าอาทิตย์แกล้งตาย
แต่กลับมาแค้นงี่เง่าเพราะเค้าทำงาน โคตรไร้สาระหว่างที่มึงแกล้งตาย แล้วนางเอกแฉไอ้อานนท์จนปิดคดีโดนจับเข้าคุก อาทิตย์ไม่ได้ตามข่าวเลยเหรอ ถ้าเห็นข่าวก็ต้องรู้แล้วรึเปล่าว่าเหตุการณ์ในวันนั้นคือนางเอกต้องเนียนเพราะปลอมตัวอยู่
สรุป ตอนแรกโคตรไม่สมเหตุผล พระเอกงี่เง่าไร้เหตุผลสัส ๆ

kapook6336

เนื้อเรื่องดี ชวนติดตาม แต่ที่แน่ๆนายสิงห์กับอาทิตย์คือคนเดียวกัน

mukkrub

2020x

การตายมีเงื่อนงำนายสิงห์มีดีแน่

summersale

jaster ja

งานใหญ่ขนาดนี้ไม่ได้ตายจริงๆแน่จะเป็นปนวจำเลยรักปะนี้ 5555

Johnathan Doe

สนุกมาก เหมือนอ่านนิยายธรรมดาเลยครับ

phurin84

สงสารอาทิตย์จัง อย่าทำอะไรริสาเลยสงสารน้องง

ton29048

bmaII

ตัวจริง หรือตัวปลอม สงสัยเหมือนกัน