ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Interactive]ชีวิตหลังแต่งงาน..6

เริ่มโดย pekopon66, มีนาคม 20, 2018, 01:32:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1.เดินไปขอลุงสี ยามกะดึกด้วยตัวเอง
56 (31.8%)
2.ให้ภาไปขอลุงสี ยามกะดึก
120 (68.2%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 176

ปิดโหวตแล้ว: มีนาคม 23, 2018, 02:27:31 หลังเที่ยง

Priceless

ค่อนข้างแปลกใจกับผลโหวตคราวที่แล้วมากเลยครับ เสียดายผมโหวต 3 ไป

sthanya

1 ไปเอาเองให้เมียได้พักบ้าง เพิงเจอของใหญ่ ๆ มา

ba1na2

2ครับ อยากรู้ว่ายามกับคนไหนเด็ดกว่ากันครับ

babbom

ข้อ 1 ครับ เราเป็นคนลืมเองก็ต้องจัดการด้วยตัวเองครับ

1678405

ข้อ2ครับ ภาไปเอง ให้ภากับลุงติดต่อพูดคุยกันเองแล้วคอยติดตามดู

autsawin sathitwat

ข้อ 2 ครับ ผมว่ายามคงใหญ่พอๆกับลุงใหญ่เลยละมั๊ง

biggiggog

2 ครับ
จะได้รู้ใจน้องภาว่าไปแค่ไหน
และรู้ใจตัวเองว่ารับได้แค่ไหน
ขอบคุณมากๆครับ

pssbr

abfun

ได้แต่อึ้ง ร้องอ้าๆๆๆ เลยครับสำหรับผม เห็นเรื่องนี้มาหลายตอนแต่ไม่ได้เข้ามาอ่าน เพราะรีบๆ เปิดไล่ดูว่ามีเรื่องอะไรบ้าง  พอบองเข้ามาอ่านแล้ว ชอบจริงๆจังเลย เนื้อเรืองและวิธีเล่า คล้ายๆสุดยอดในตำนาน ท่านหนึ่งเลย ซึ่งถ้าไม่ใช่ละก็ แสดงว่า เรมกำลังมีดาวจรัสแสงดวงใหม่อีก 1 ท่าน แล้ว    ที่สำคัญผมคงต้องรีบกลับไปไล่ดูตั้งแต่ตอนแรกแล้วครับ อิอิ

...............+1 money ::Confident::

hanabombam

ต้อง 2 สิครับ มาทางนี้แล้ว มันต้องให่สุดๆ ไปเลย  ::HoHo::

achuya

ในที่สุดภาที่ทนต่อความเสียวไม่ไหว

ppp44

1ครับไม่อยากให้ปล่อยตัวเรี่ยราดคัดคนกน่อยก็ดีไม่ใช่เห็นเป็นใครก็ได้ทุกคน

good very

swss2511

aum691

2 ครับ ยั่วลุงสีดูบ้าง ดูว่าแกจะมีลีลาดีบ้างมั้ย