ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake ตอนที่ 20

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 03, 2021, 09:19:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Upheaval

รู้สึกสะใจอย่างบอกไม่ถูกเลยครับ เอาคืนทั้งที่จัดหนักจัดให้เต็มที่เลย

mental99

สงสารฟ้าเหมือนกันที่ต้องมาเจอคนอย่างเอก แต่ได้เวลาแก้แค้นแล้ว จะสาแก่ใจแค่ไหน

okai

แล้วความจริงก็คือความจริง จะเอาคืนกันแบบไหนละครับทีนี้

ga_mes

ชอบมากครับติดตามมาตลอดเลย เขียนได้ความรู้สึกกว่าต้นฉบับเยอะเลยครับ

than.ya

Ackadej Wongchaya

egowin

ได้เวลาเอาคืนแล้วบอย จริงๆ น่าจะย้อนรอยไอ่เอก จัดงานเลี้ยงให้เอกมากับฟ้าแล้วก็สอยเอาฟ้าไปจัดหนักให้ไอ่เอกทำงานงกๆๆๆๆ ไป เอาคืนบ้าง

Slave

แผนการเอาคืนได้เริ่มซะทีเนาะ.. อยากเห็นตาเอกตูดบานจัง555

nutto_king77

Nu metal

ผญ เค้าโดนวางยาไม่รู็เรื่อง ไม่ต้องไปโหดมากนักก็ได้ แต่กับไอ้ ผช นี่ ขอเน้น ๆ เลยนะ อย่าให้ผิดหวังล่ะ

Slave

แหมๆๆๆๆยังเข้าใจห้อยท้ายเอาไว้ล่อความอยากรู้ด้วยนะครับ... 555

boyza55