ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - INSTALL - EP.2

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 07, 2017, 06:36:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Adriano

ขอบคุณทุกการอ่าน ทุกการตอบรับนะครับ ขอบคุณเป็นพิเศษสำหรับท่านที่อ่านแล้ว

สละเวลามาทักทายพูดคุย รวมถึงผู้ดูแล และนักเขียนท่านอื่น ที่ผมชื่นชมติดตามงาน

ผมไม่ได้ตอบท่านใดในโพสต์เป็นส่วนตัว ไม่อยากเลือกปฏิบัติ จึงขอขอบคุณโดยรวม

รวบยอดทีเดียวตรงนี้ แน่นอนว่าผมอ่านทุกความคิดเห็นเพื่อเป็นข้อมูลในการปรับปรุง

ไม่มีใคร งานใด สมบูรณ์พร้อมครับ แม้ต่อให้มันสมบูรณ์โดยเนื้องานโดยองค์ประกอบ

มันก็ไม่มีทาง ถูกใจทุกคน ได้อย่างสมบูรณ์ มันเป็นธรรมดาโลก ขอบคุณทุกท่านครับ

darkdd1999

มาขอบคุณครับ และก็สนับสนุนผลงานดีๆต่อไป 

koike2869

ขอบคุณในน้ำใจมากคับ  เสียวที้งตอนเลยทีนี้

outsider

สนุกจริงๆ เสียวสะใจเลยครับ

western

ยิ่งอ่าน ก็ยิ่งอยาก

ziggy2

ขอบคุณมากครับ จัดเต็มเลยตอนนี้

devilzoa

ตอนนี้จัดเต็มมาเลย ขอบคุณครับผม

kaithai

หลังจากพิมพ์  ซี-ตุ๊บ (se-tup)  แล้ว
เข้าไปในแผงลอย (Install) เลยเหรอ  (In= เข้า  stall = แผงลอย )
ยังไม่ได้กด  เอ็น-เธอ  (en-ter)  เลย
โทษทีลืมไป  เธอไม่มีเอ็น  มีแต่เอ็นเรา ที่ต้องกดใส่เธอ 

ทราย ไม่เปลี่ยนแปลง

ภาพประกอบเข้ากับเนื้อเรื่อง เรื่องราวกระชับดีครับ สนุกใช้ได้ครับ รอติดตามอยู่นะครับ น้องอายติดฝน อิ อิ

peddo

อินสะตอซะลึกเลยครับ ลูกศิษย์ไม่รู้จักครูบาอาจารย์ต้อวทำโทษครบ ขอบคุณสำหรับจินตนาการ

cd13579

เรียบร้อยไปหนึ่ง เจอไปแล้วที่เหลือต้องรีบๆตามมาแน่นอน
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

koboy

แซบหลาย ทั้งเรื่อง ทั้งรูป ขอบคุณความตั้งใจของไรเตอร์ มากๆเลยครับ

puenxno

สุดยอดดด ลื่นไหล พริ้วมาก
ฝีมือขนาดนี้ อยากอ่านผลงานก่อนหน้านี้มากๆ ถ้าได้ลายแทงเพื่อเปิดหูเปิดตา จะเป็นพระคุณยิ่ง

ขอบคุณสำหรับงานดีๆที่ให้มาครับ

ponggunyuki2527

ลีลาดุเดือดเลือดพล่านมากครับ

waveviviann

ดุเดือด ได้อารมย์มาก