ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

RESTART - รสสวาทศิษย์สาวอาชีวะ - VIRUS - EP.3

เริ่มโดย Adriano, พฤษภาคม 12, 2017, 06:18:06 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

cd13579

โอยยยยยย ตายๆ ไวรัสสองพี่น้องรุ่นนี้ ตายยยย น่าจะบอกว่าล็อคประตูห้ามเปิดให้ครู จะเจ็บตัวถ้าเปิด (เจ็บตรงไหนไม่ต้องเดา)
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

wattana2015

::Reader::  เอ อ่านมาสามตอนแล้วอย่าบอกว่าผู้แต่งเป็นอาจารย์สอนแผนกคอมพิวเตอร์ โรงเรียนอาชีวะนะครับ  เพราะบรรยายรายละเอียดได้ดีเหมือนอยู่ในสภาพแวดล้อมนั้นเลย  ผมเดาเอาน่ะ  ::Dizzy::  ถ้าใช่ก็นับว่าเป็นอาจารย์ขวัญใจน้องสาวๆอาชีวะนะผมว่า  เป็นกำลังใจในการนำเสนองานดีๆให้ผู้อ่านนะครับ  ขอบคุณที่นำมาลงให้อ่านกันนะครับ  ::Thankyou::

tacklove

น่าสงสารครูเนาะ ครูที่ดีต้องเป็นแบบนี้ หลังจากนั้นค่อยว่ากันอีกที

kaithai

ไวรัส  วัยร้าย  ตายยาก  นะคุณครู  ขอเตือนไว้ก่อน

nananews

เป็นไวรัสทั่อันตรายจริงๆ

jabrant

โอยๆๆๆ อ่านแล้วค้างสุดๆ น่าติดตามมากๆ บรรยายได้ดีจริงๆ ^^

gamemer

โถ่อาจารย์อย่างนี้ต้องจัดแล้ว ทนไหวได้ไงเนี้ย สาวสวย2คนเกือบเปลือยขนาดนั้นแถมโดนยาด้วย จัดการเลยจารย์ โห้ยยย  ::Angry::

sushinmana

นร.จะได้ขึ้นครูอีกกี่คนดีล่ะครับ 5555

ขอบคุณสำหรับเนื้อเรื่องดีๆครับ

puenxno

ตามมาให้กำลังใจงานดีๆ จัดมายาวๆนะ อย่ารีบจบ

gritkin

อยากรู้จัง จะจัดการกับไวรัสสองตัวนี้ยังไง คนเขียนเรียนสายคอมมาใช่มั้ยครับ อธิบายได้ค่อนข้างละเอียดเกินคนรู้บางๆน่ะครับ สู้ๆนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

pj762856

รายการแฟ้มบุคคลขอตบมือให้ครูคนนี้   คืนนี้น่าจะได้สวิงนะ   ฟ้าและฝน  ต้องโด๊บน้องไวเพิ่ม

br007

ไวรัสแบบนี้น่าสนใจครับ

งานสวยงาม และน่าติดตามมากครับ

mnrie

ยอดเยี่ยมมากครับ อ่านมา 3 ตอน

ทั้งการใช้คำบรรยาย การเลือกใช้ฟ้อนท์ที่สวยงาม

มีภาพประกอบ ทำให้จินตนาการได้ตรงกับผู้แต่งมากขึ้น

เนื้อเรื่องตัวละครในวัยเรียน ที่ผมชอบอีก

ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ ที่แต่งเรื่องดี ๆ แบบนี้มาให้ได้อ่านกัน

จะรอติดตามผลงานต่อไปครับ

Pra-in

เล่าเรื่องได้เยี่ยมมากๆ แล้วรูปประกอบนี่ สุดยอดจริงๆสอดคล้องและเร้าใจสุดๆ ครับ
รอชมตอนต่อไปครับ