ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[COMIC Koh] First Love after 10 years สัญญารัก [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 15, 2018, 10:00:00 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fu.soo

เป็นผม ผมไม่ชอบนะกำลังเอา แต่มาพูดถึงผัวเก่า หมดอารมส์ ::Orz::

แต่เอาก็เอาวะมาถึงขนาดนี้ ::Touchy::

Thima

tantan123

ถ้าเป็นรักแท้กี่ปีก็ยังไม่สายน่ะทาขิม่ะคุง

WE ARE SON

สำหรับผมมันปวดตับนิดๆ นะ
รุ่นพี่นั้นเหมือนจะเห็นเอริเป็นแค่ที่ระบายอารมณ์ทางเพศอย่างเดียวเลย ถ่ายรูป ถ่ายคลิปไว้อีก

พระเอกก็เเปลกๆ ตรงอยากรู้รายละเอียดตอนแฟนตัวเองมีเซ็กซ์กับแฟนเก่านี่แหละ

แต่ก็ดูจะจบแฮปปี้อยู่นะ ถ้าไม่คิดว่าอดีตของนางเอกอาจจะตามมาทำร้ายนางเอกพระเอกอีก

จะมโนให้ปวดตับทำไมหนอออ ::Punch::

TheTwo

เด็กน้อย อย่าเอาอดีตมาเป็นตัวเปรียบเทียบเลย ตอนนี้หล่อนเลือกจะอยู่กับนายนะ

BDragonWar

BDragonWar

johnywalker

ไอ้หนูเอ๊ย หาเรื่องใส่ตัวแท้ ๆ จะไปถามถึงอดีตทำไม เวลานึกขึ้นมามันปวดใจนะเฟ้ย  ::Orz::

Party Party

อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

narongchadinho

เหมือนจะโหดร้าย แต่ลงท้ายอย่างมีความสุข