ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kamiya zuzu] Amenochi imouto สลับร่างอลเวง[แปลไทย By HypN♥s] ***ซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 14, 2018, 07:00:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ZELOVE

acerolar

::JubuJubu:: น่าจะจบลงแบบ มีความสุข สมหวังทั้งพี่และน้อง ได้แนวการเขียนต้นฉบับไปอีกหลายเรื่อง หลายตอนเลยน่ะครับ ช่วยกันเขียนด้วยกันเลย

acerolar

::Bloody:: ตอนจบ ไม่ได้กลับร่างเดิม แต่ก็มีประสบการณ์ที่ดีทั้งคู่เลย พี่น้องรักกันๆ  ::JubuJubu::

ifamily03

จากการสันนิษฐานของผม ต้องมีเซ็กส์กันระหว่างที่สลับร่างอยู่ แล้วพอคืนร่างได้ก็ยังติดใจปั่มป๊ามกันต่อเพื่อเอาไว้เป็นข้อมูลในการเขียนโดจินต่อแน่นอน

10mghz

Darkna

strikef.

ขอบคุณครับ คิดว่าน้องสาวที่ผื่นมีของครบมือแบบนี้พอย้ายมาอยู่ร่างพี่ชายจะไม่ลองของหรอ จับได้คาหนังคาเขาแบบนี้ต้องมี ตับ ตับ ตับ 555

ติดใจซะงั้น แบบนี้ไม่ต้องคืนร่างก็ได้ 555

wunman

แบบนี้น้องสาวในร่างพี่ชายก็ต้องจัดหนักพี่ชายในร่างน้องสาวหละ จัดหนักเกินไปกลับร่างเมื่อไรไม่รู้ อิอิ

Yanee Taan Jullasorn

น้องหื่นตั้งแต่เป็นผู้หญิง พอสลับร่าง จะเหลือเหรอ

Chikong

พี่ชายน้องสาวคงติดใจร่างใหม่แล้ว. ไม่คืนร่างเดิมใช่รึเปล่าเนี่ยย

.. Edit .ถือว่าตรงพอสมควร ติดใจจนไม่อยากคืนร่างเดิมเลยน่ะ ::DookDig::