ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Maimu-Maimu]Kyouko Sensei to Boku no Himitsuอาจารย์เคียวโกะแอนด์ผมตอน1 By HypN♥

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 23, 2019, 06:58:05 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

DarKSiDeIID

อาจารย์เธออยากมีลูกขนาดนั้นเลยหรอ

ชู้ที่ไหนแค่ผู้ช่วยขยายพันธุ์ แล้วมันไม่เหมือนกันตรงไหนหว่า

gdfgdfg dfgdfgdfg

Cassa

::Dizzy:: ยังเดาไม่ออกเลยคับ แต่ผมเชียร์อาจารย์นะ ......อ.แม่งดุมากกกกก มาถุงเปิดเลย ไม่มีต้นสายปลายเหตุ  อารมณ์ล้วนๆๆๆๆๆๆ
......................... ::Evil::
อ่านจบยิ่งชอบ อ.มีถ่ายคลิปไว้ต่อรองด้วย....เอาใจผมไปเลย ::KO::

SikerWoo

น่าจะเป็นอาจารย์แหละที่เป็นนางเอก สาวที่นั่งข้างๆ เดี่ยวผมว่าได้มี คู่สวิงด้วยล่ะ ฮ่าๆ

ช่วยขยายพันธุ์ด้วยวิธีนี้ ไม่แตกต่างจากมีชู้เลย ฮ่าๆ
TTT

thai4id

ตำแหน่งนี้ ยังมีว่างไหม

ตำแหน่งผู้ช่วยขยายพันธุ์มันส์กว่าเยอะ เชื่อสิ
อะไรๆ ก็กู

ns52800189

mspeed

ไม่ได้ขยายพันธ์ุกบ
แต่เป็นพ่อพันธุ์ให้คุณครูสินะครับ
ห้ามเผลอใจกันนะ เดี๋ยวจะเป็นเรื่องใหญ่

I2eI3oI2n D Ace

เป็นงานผู้ช่วยที่ทำให้คางเหลือแบบหมดตัวจริงๆแล้วแบบนี้จะได้ลงเอยกับคนที่ชอบไหมเนี่ย

คดีพลิกเลยคนที่ชอบอาจจะเสร็จเพื่อนคนนั้นไปแล้วก็ได้เลยหันมาทำให้อาจารย์หลงรักด้วยการกระแทกไม่ยั้งแทน

teet

คุณครูน่าล่อ แถมยังเซ๊กจัดอีกอย่างนี้ได้ปล่อยเชื้อใส่ทั้งชั่วโมงเรียนแน่ๆ

Taesahasarat1515

ผู้ช่วยขยายพันธ์ุ เดี๋ยวๆๆ โรงเรียนมันมีงานแบบนี้หรอ

Mr.BoxZaYaXD

งานผู้ขยายพันธุ์ก็คือทำให้เธอท้องนั่นเเหละเอาเท่าที่เข้าใจน่ะนะ

Edit : อจ.ยามากุชิ คงมีจุดประสงค์อื่นด้วยเเหละปัญหานู้นนี้นั้นก็ว่าไปต้องไปตามตอน 2 ต่อ