ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tokiwa Midori] Felakano | Gi-oralfriend ออรัลแฟน [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 05, 2019, 07:39:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ekkasit Piyapisut

บอกเลยว่าผมอดทนไม่ไหวหรอกตั้ง 100โม๊กถึงจะได้จิ้ม  ::HoHo::

นั้นไง พี่ท่านก็ทนไม่ไหวเหมือนกัน

thegift52

25 ครั้งก็ไม่ไหวแล้วหรอ พระเอกจะอ่อนไปหน่อยรึปล่าว อีกอย่างคือมีตั้งหลายท่า แค่ 100 ครั้งไม่เท่าไรหรอก แต่ดูแล้วไม่น่าจะทนไหว 555555
.
สุดท้ายก็ไม่ไหว จัดกันไปเรียบร้อย แน่ล่ะเรื่องนี้ใครจะทนไหว แต่หุ่นนางเอกสุดยอดเลยครับ เนื้อแน่นหนุบหนับมาก ชอบๆๆๆๆๆๆ

flukeapiwat

ใช้ปากมา25ครั้ง เก่งจริงๆ จะทนยังไงให้ถึง100เนี้ยย ขาดใจตายพอดี 555
.
.

สุดท้ายก็ไม่ถึง100

demonnight2

เสร็จปาก100รอบนี่ต้องเก่งขนาดไหน

เยก่อนแน่นอน

ไม่ได้editแสดงคคห.หลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน30วัน

showlao

น่าจะโดนครั้งนี้แน่ๆๆละ แต่ผู้หญิงอาจจะยอมให้เอาตูดก่อน เพราะกฏไม่ๆด้ห้ามเอาตูดนิ 55555

คุณแม่มมมมมมมมมม ปล่อยให้ลูกเงี่ยนตั้งนาน ปัดโถ่ววววววว

Kott

หยุดอารมณ์ไม่อยู่ แน่ๆ ประเพณีที่สืบทอดกันมาจะถูกเปลี่ยนรึเปล่า::Hmmm::

แย่เลย นางเอกจำมาผิด พระเอกเราเลยต้องอดทนไปตั้ง 25 ครั้ง

HaoMaRu

อีกตั้ง 75 ครั้งไม่น่าทนกันไหวหรอก อกแตกตายทั้ง 2 คนพอดี

ตกลงว่าโดนคุณแม่นางเอกต้มเหรอเนี่ย ทำไมคุณแม่ไม่ยอกบอกแต่แรก 555

Nondon

สงสัยจะผิดกฏตระกูลเป็นแน่ แบบนี้

ตอนจบมีเกมพลิก เข้าใจกฏผิดซะงั้น

numkrieng

::Shout:: ทางนี้มีคนทำผิดประเพณี ไม่รอดแน่ๆ โดนจัดหนักแน่นอน

กฎยกเลิกแล้วจัดกะนได้เต็มที่ 55555

tazasss01

เจอแบบนี้ไม่น่าจะทนได้ถึง 100 ครั้งน่ะ ผิดกฏของตระกูลแน่นอน

ไม่ผิดกฎแบบนี้ ก็คงจัดให้เต็มที่เลย

Reggal

ส่วนตัวคิดว่า น่าจะไม่รอดถึง 100 ครั้ง // แต่อีกแง่คิดว่านางเอกคนมีไม้ตายพิเศษ หรืออะไรสักอย่างทีอาจจะทำให้พระเอกยอมถึง 100 ครั้ง ก็เป็นได้

Edit : อ่าวท่านแม่ ทำไมท่านไม่พูดให้จบหล่ะครับ บอกไม่หมดนี้พระเอกเดือดร้อนนะเนี้ยย 555

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ตระกูลของแฟนมีกฎว่าห้ามจูบและห้ามอึ๊บกัน จนกว่าจะโดนแฟนทำออรัลเซ็กซ์แตกครบหนึ่งร้อยครั้งก่อน ถึงจะอึ๊บกันได้ เฮ้อออ....แบบนี้ใครจะทนไหวเนอะ. แต่พระเอกก็เก่งเหมือนกัน เมื่อห้ามแค่จูบกับอึ๊บ ก็เลยขอแฟนดูดนมกับทำออรัลเซ็กซ์ให้แฟนซะเลยเพราะไม่ได้อยู่ในข้อห้าม. แล้วแบบนี้แฟนสาวจะรอดเหรอ.....อิอิ
แล้วชิซึโนะก็โดนเปิดซิง แถมยังติดใจ จนสำนึกผิดที่ทำให้แฟนต้องทนทุกข์ทรมานขนาดนั้น แต่...เอ้อ..เมื่อไปเล่าให้คุณแม่ฟัง กลับกลายเป็นว่า กฎนั้นใช้ในกรณีที่ฝายชายเคยมีเซ็กส์กับผู้หญิงอื่นมาก่อน.....5555

yonna99

ผมว่าตะบะแตกครั้งนี้แน่นอน
แต่.... พอตะบะแตกอาจมีอาถรรพ์ก็เป็นได้

EDIT อาถรรพ์ คือการหยุดเอาไม่ได้นี่เอง โอ้ยยโล่งนึกว่าแอบมีปวดตับแถมตอนท้าย

tadds

พระเอกน่าจะเก่งจนนางเอกทนไม่ไหวแล้วร้องขอเอง
edit: มีไปเล่าให้แม่ฟังด้วยท่าทางจะเคร่งมาก

Hong Tang

อ่านแล้วต้องดูใหม่ 100 ครั้ง ของจริงคงไม่มีใครทนไหวล่ะครับ พระเอกมันก็ทนมานานนะตั้ง 25 ครั้ง ทนอีกนิดก็ได้ล่ะ แต่ดูท่าไม่น่ารอด

=======
อย่างฮา ถามกฎแต่บอกมาไม่ครบนี่นา ไม่งั้นพระเอกมันจัดไปตั้งแต่ครั้งแรกแล้วววว 555
จบอย่างนี้ก็ดูลงตัวดีครับ