ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saigado] Mana-san to Moya o Hanarete ทำลูกกันเถอะ 1/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 05, 2019, 08:03:01 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ดูเหมือนสองตระกูลนี้จะเป็นตระกูลที่ต้องใช้สายเลือดบริสุทธิ์ของของแต่ละตระกูลมาแต่งงานหรือมีเพศสัมพันธ์กัน เพื่อให้กำเนิดทายาทสินะ ดีที่ซูบารุกับมานะเคยสนิทกันมาก่อนตอนเด็กๆ  ซูบารุก็เลยยอมที่จะมีอะไรด้วย มานะเองก็ดีใจที่เป็นซูบารุ   แต่ดูจากตัวละครแล้ว สาวๆทั้งสามจะได้เป็นเมียซูบารุทั้งหมดเลย....อิอิ

yopern

อย่าคิดมาน่าซุบารุ ได้ค่าเล่าเรียน ได้เงินรักษาพ่อ แค่ทำลูกให้ตระกูลตัวเองแค่นี้สบายมาก แต่สาวๆในตระกูลน่าจะมีเยอะกว่านี้นะ ถ้าเป็นอย่างนั้นจะเบิกบานมากกว่านี้นะ

edit จัดมานะไปแล้วเดี๋ยวคนอื่นก็ตามมาเรื่อย ไม่ต้องโตเกียวกันล่ะ   ผมเสนอชื่อเรื่องว่า " ความลับแห่งตระกูลอิซาจิ " ลึกลับดี

exhausis123

เนื้อเรื่องน่าติดตามนะครับ
ลายเส้นก็ดี น่าจะแนวฮาเรม หวังว่าจะไม่ปวดตับ
งงๆนิด ว่าตอนแรกทำไมเรียกว่าป้าได้หว่า ห่างกัน 12 ปีเอง

มา edit หลังอ่านตอน 2 สรุป 18 ปี เป็นป้าได้ละ อ่านละเข้าใจผิดเอง

Jonah MTS

ได้รุ่นใหญ่เป็นภรรยาเชียวนะโว๊ย แล้วก็ได้ทำเพื่อคุณพ่อด้วยได้ตระกูลออกจะรวยนายควรจะดีใจสิ5555

eakachai09

คุณป้าสุดสวยหุ่นเซ็ก
ใจลึกๆไอ้หนุ่มคงดีใจแบบสุดๆ เจอหุ่นสุดเซ็กของป้าเอาไป ไอ้หนุ่มคงอดใจได้ไม่ได้
ต้องทำเสียวและยินยอมแต่โดยดี

panu98765panu

อย่างกับจักๆวงๆเลย วงศาต้องสืยสกุลกันเอง

Boran Mark

อื้อ หือ เหมือนถูกหวย 2 งวดซ้อนเลยนะนั้น ได้เงินไปรักษาพ่อ แถมล่อหญิงอีก 

rcboy

เลือกเรื่องแปลได้น่าสนใจมากฮะ รอติดตามๆ

gtonizuka

ซีรี่ย์ยาวน่าสนใจเลย มีอีกหลายปมที่ยังเล่นต่อได้ตัวละครแนะนำก็ยังไม่ได้ออกมาเยอะ รอติดตามครับ ผมไม่เซนในการตั้งชื่อเลย 555

tp3660

เอาน่า อิซาจิ ถือว่าเป็นการเรียนรู้ ฝึกฝนเพื่อก้าวสู่การเป็นผู้ใหญ่เต็มตัว ถ้าเป็นผมก็คงไม่ปฏิเสธครับ

DARKAXL

อืม มัดมือชกกันเห็นๆเลย โดนเรียกมาให้ทำลูก เพื่อแลกกับค่ารักษาพ่อ แต่สุดท้ายยังไงพระเอกก็ต้องทำอยู่ดีแหละ ไม่งั้นก็ไม่ใช่มังงะHน่ะสิ

Buarie

กำลังจะกินซูชิ อดไม่ไหวต้องมาตอบกระทู้นี้ก่อนเลย

เรื่องชื่อนี่ไม่ถนัด แต่เดาจากเนื้อเรื่อง มันน่าจะมีอะไรแปลก ๆ แน่ ๆ ไม่น่ามีแค่ incest

jachal

เด็กหนุ่มสายเลือดบริสุทธิ์ของตระกูล ต้องมาทำลูก

เด็กหนุ่มต้องทำลูกกับสาวที่ประทับใจแบบนี้ อยู่ต่อยาวแน่ ::Shower::

hamakuka

Pattarapol Teng

นิยามบทเรื่องนี้ผมอ่านเกริ่นก็ยังไม่เคลียร์แหะ มันไม่มีใครเหลือมาให้สืบทอดต่อละอ๋อ ทั้งๆที่คนอื่นมันน่าจะมาแทนได้

แอบรอลุ้นบท คนท้ายอยู่นะครับว่าคุณเธอจะมาทำอะไรให้เข้มข้นขึ้นบ้าง ::Dizzy::