ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syuuen] Ao no Yokubou ปรารถนาราคะ 3/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 06, 2019, 09:54:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tamkonba

มาแนวนี้กลัวจะคุณแม่จะเสียคน แล้วยูตะจะไม่ได้โยโกะจริงๆ

หลงแม่จนไม่สนใจนัดเลยสินะ แต่ทำไมพระเอกมันใจดีจังฟร่ะ แบ่งปันแม่ตัวเองให้เพื่อนง่ายๆเลย

biggiggog

ไม่รู้ระหว่างยูตะกับเพื่อนใครเลวกว่ากัน แต่งานนี้รู้สึกว่าจบไม่น่าจะสวย
ขอบคุณมากๆครับ

Gunitle

โอ้โห ว่าแล้วทำไมท่านถึงว่าดาร์ค อย่างนี้นี่เอง พาเพื่อนมารุทยกแก้งค์ แล้ว ไอน้องสาวที่มันหวังก็ไม่รู้จะได้มั้ย เหมือนที่พูตั้งแต่ตอนแรก มีแต่เสียกับเสีย อยากเห็นบทสรุปละครับว่าจะจบยังไง
ปล. อย่าเพิ่งหมดกำลังใจนะครับ พวกที่หวังเอาอย่างเดียวก็แบนๆไป เดี๋ยวก็หมดไปเองครับ

อื้อหือ พาร์ทแรกว่าช็อคแล้ว พาร์ทหลังไม่ต้องถาม มันมาถึงจุดนี้ได้ยังไง....เหมือนพระเอกมันสติหลุดไปแล้ว ว่าแล้วทำไมท่านให้5กะโหลก สุดจริงๆครับ อยากอ่านตอน4เร็วๆเลยครับ

jittipat

และแล้วก็ตามมาถึงตอนสามเริ่มเหมือนตัวเองโรคจิต ไม่ชอบแนวนี้แต่ก็อ่านตลอด

ดาคจัดๆเลย แต่ตอนมันสั้นอารมเลยไม่ค่อยดิ่ง

แมงโก้ส้นตีน

คนน้องโดนมั้ยนั่น แต่เดามาตอนที่แล้วว่าไม่รอด น่าจะโดนเอามามัดรวมกับคุณแม่แล้วสวิง  ::Horror::

อ่าว ผิดคาด แต่ยังมีอีกตอน พังตับกันเข้าไปอาจารย์คนเขียน  ::Orz::

Htaexz Powisk

เห็นเหตุผลแล้วเข้าใจเลยครับว่าทำไมต้องให้เมนต์ทุกโพส ::Thankyou:: ขอบคุณมากๆครับ

littlevoi

โอย ไอ้เจ้ายูตะมันอ่อนแอ ปวกเปียก จริงๆด้วยแฮะ อ่านแล้วหมั่นไส้ ฮ่าๆ (อินไปเปล่าเนี่ย)

หลังอ่าน : แอบ นอย นอย เหมือนแบบที่ผู้แปลบอกไว้ตั้งแต่แรกเลยแฮะ(แต่อาจจะไม่เท่าท่านผู้แปล) มันยังไงดีอะแบบว่า สุดท้ายยูตะ กะแม่ยูตะ มันจบแบบนี้ได้ไง แทนที่จะดาร์กไปให้สุดๆแบบเละเทะหลุดโลกไปเลย แต่นี่มันเหมือนสำนึก อ้ากกก

ขอบคุณคร้าบบบ ขอไปเยียวยาจิตแปป ฮ่าๆ

dilok211021

คนที่โดนรุมเย็ด จะเป็นแค่แม่ของยูตะ หรือน้องสาวเพื่อนยูตะด้วย น่าติดตามครับ

dilok211021

โห ยูตะกับพ้องเพื่อน ทำกันจนแม่ท้องเลย แล้วโยโกะจะเป็นยังไงต่อไป ลูกนี้เป็นลูกของใคร ดาร์กสุดๆ จริงๆ กับเรื่องนี้

elviswhat

โหหหหห ไอ้วาดะไอ้เพื่อนชั่วมันเลวจริง ๆ พาเพื่อน ๆ มารุมอีกเป็นโขยงเลย เรากำลังจะได้สมหวัฃกับโยโกะแล้วแท้ ๆ มาเจอแบบนี้อีก สงสารคุณป้ามาจับใจจริง ๆ

อื้อหือออ เอาจนป่องเลยหรือยูตะ แล้วปล่อยโยโกะไปเลยแบบนี้จะดีหรอ เฮ้ออ คิดไม่ออกเลยจะออกมารูปแบบไหน

ensd-07

มีพาพวกมาจัดแม่มึง เป็นผมไม่ยอกต้องเอาคืนเป็นสิบเท่า แต่คงติดใจกันทุกคน

กลายเป็นท้องซะได้ ติดใจอีกตังหาก

llar

ตื่นมาเจอแบบนี้ท่าจะปวดตับกว่าเดิม สงสารพระเอกจริงๆ

ดารคสมกับที่ผู้แปลบอกจริงๆ ยิ่งกว่าที่คิดไว้ซะอีก ตอนหน้าสาวอีกคนจะโดนแบบนี้มั้ยนะ

bunyawatbun

ชักไปกันใหญ่ พามารุมเยอะเลย สงสัยพระเอกต้องมีไปร่วมแจม และนางเอกอาจโดนพวกนี้รุมด้วยก็เป็นไปได้

edit : สุดท้ายเล่นแม่ตัวเองจริงด้วย แต่ดูแล้วนางเอกก็อาจโดนเหมือนกัน

B&B

"ถ้าเธอต้องเลือกระหว่างเมียและแม่"

แปลงจาก "ถ้าเธอต้องเลือกระหว่างเขาและฉัน"

เพลงนี้ลอยขึ้นมาเลยครับ สำหรับตอนนี้ อิอิ

ผมว่าแม่มันต้องการเองมากกว่ามั้งเนี่ย ถ้าคิดจะปฏิเสธก็ปฏิเสธได้ แต่นางไม่ แถมเพื่อนมันก็ไม่ได้แบล็เมลอะไรด้วย

╭∩╮(-_-)╭∩╮╭∩╮(-_-)╭∩╮

ผมให้แค่ 3 กะโหลกนะครับ เพราะมันดูตะหงิดๆ ในบางช่วงบางตอน แถมหน้าดูน้อยๆ ทำให้อารมณ์ไม่สุด แต่มันช็อคตอนท้ายจริงๆ ที่แม่มันท้อง และอีกสาเหตุที่ให้แค่ 3 มันรวดรัดเกินไป น่าจะบิวอีกสัก 2-3 หน้า น่าจะเจ็บอยู่

และสมน้ำหน้ากับความโง่ของพระเอก ไม่รู้สึกสงสารหรืออะไรมันเลย มันทำตัวมันเองทั้งนั้น สุดท้ายอดทั้งแม่ทั้งเมีย ได้แต่เป็นของเช็ดอย่างเดียวเลย

และถ้ามีลูก แล้วเป็นลูกสาว เตรียมตัวโดนอีกราย น่าเหนื่อยใจกับความโง่ของพระเอกจริงๆ

รอดูตอนหน้าว่า น้องของเพื่อนมันจะเจอกับอะไร รอต่อปายยยย อิอิ

ขอบคุณครับ

mindza2212

โถ่ตอนแรกคิดว่าจะจบกับแม่แล้วที่ไหนได้เพื่อนยกขโยงมาอีกเพียบแล้วจะได้น้องสาวเพื่อนไหมเนี่ย

สรุปพระเอกโคตรขาดทุนเพื่อนพระเอกนี่กำไรสุดๆส่วนน้องสาวรอเก้อเลย