ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kousuke] Chin Ashi! | Assistant ผู้ช่วยดุ๊กดิ๊ก[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 12, 2019, 06:33:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมงโก้ส้นตีน

เอาล่ะ สาวอวบนมตู้มมาประทานถึงที่ ทานซะนะ จารย์  ::DookDig::

ยึดเป็นผู้ช่วยส่วนตัวเฉยเลยจารย์  ::Oops::

gogopopo2

ขอดูของอาจารย์ เดี๋ยวอาจารย์ก็ดูคืน แล้วมีลองอะไรกันต่อแน่ๆ
จัดเลยครับ
Edit
ศึกษากันจริงด้วย แต่อยากให้มีฉากค่อยๆแลกกันดูแลกกันจับ
คงจะเสียวกว่านี้ครับ

anontatum

ผมคิดว่าตอนจบน่าจะเป็นแบบมีอะไรกันแล้วส่งงานให้บ.ก. ไม่ทันแล้วสุดท้ายก็น่าจะเป็นแฟนกันนะครับ

anontatum

555 ผิดคาดไปหมดเลย แต่สุดท้ายก็มีอะไรกัน แต่ก็ช่วยกันเขียนงานชิ้นต่อไป 555 ชอบครับ แต่ประเด็นนี้สิ ดันคาดว่าส่ง บก.ไม่ทัน แต่สุดท้ายดันอีก พลาดจริงๆครับ

jachal

บก ส่งเด็กสาวมาช่วยลงหมึก แต่เด็กสาวอยากเห็นดุ้น

นักเขียนหนุ่มโดนดูดน้ำไป มีไฟเขียนขึ้นมาทันตา

Phoowadol

อั๊ยยะ ได้ผู้ช่วย เป็น สาวน่ารัก โก๊ะๆแบบนี้ แถมทำงานเก่งด้วย  งานต้นฉบับ เสร็จทันแน่นอน   แต่ว่า วาดมาเยอะแต่ไม่เคยเห็นจู๋  อันนี้แปลกนะ
เออ....แล้วนี่จะแค่ดู ของจริง แค่นั้นเหรอ  ผมว่าไม่แน่ๆ  จะศึกษาทั้งที  มันต้อง ปรี๊......กรันให้สุดทางไปเลย  มันถึงจะสื่อออกมาได้ดี เวลา วาดตูนให้คนอืนเขาอ่าน  เพราะงั้น  ผมว่า เรื่องนี้ จบแบบได้ ป๊าบๆ กันชัวร์ 55 ::Confident::
Edit...นี่.มันต้องอย่างนี้สิ  มันตองลองเล่นจริง  แล้วผลงาน มันจึงจะออกมาดี  บก.ชมใหญ่เลยเห็นปะ
ว่าแต่  ครั้งเดียวคงไม่พอแล้ว สินะ  อิอิ   อีกอย่าง  ไอ้ที่ว่า ผู้ช่วยดุ๊ดิ๊กหนะ  ไอ่ที่ดุ๊กดิ๊กได้สันของ อาจารย์ไม่ใช่เหรอ   55
  ปล.  เรื่องนี้ ลายเสี้ยไม่ได้ เน้น ความเสียวเลยนะผมว่า  ออกแนวฮา  ขำๆ โก๊ะๆ  ด้วยซ้ำ  ท่านฮิป คงเอามาแก้  ปวดตับ สำหรับ เรื่องที่ผ่านมาใช่ปะครับ  อิอิ

wunman

อืมมาให้ศึกษาถึงที่เลยว่าแต่งานจะเสร็จทันรึครับเนี่ยแบบนี้ ต้นฉบับเสร็จไม่ทัน แต่ตัวเสร็จไว้ก่อน win win ครับ

edit  ก็ยังวสดงานจนเสร็จได้นะเนี่ยสงสัยได้เป็นแฟนกันยาวๆแน่เลย

siwapol55

นักเขียนกับผู้ช่วยแต่งงาน เป็นสามี-ภรรยากันในท้ายที่สุด
ขอบคุณมากครับ
เดาผิด สุดท้ายจบแค่งานเสร็จ แต่ก็น่าจะมีหวังต่อในอนาคต

Metaios

เหตุการณ์แบบนี้ต่อไปไม่น่าจะได้เป็นแค่ผู้ช่วยละ มีแววเป็นเมียละ
แววตาทำไมมันmindbreakไปละอะ

Ae Haha

ขอศึกษาดูดุ้นที่ไม่เคยเห็น ต่อไปก็ลองมีเซ็กแบบที่ไม่เคยลองด้วยแน่ๆ จะได้วาดมังงะแบบสมจริง เป็นการศึกษาที่ดี

กาก่าก้า ก๊าก๋า

อย่ามัวแต่เล่นกันโว้ย  ปั่นงานก่อนๆ   จัดตอนไหนก็ได้

ลาก่อนเหตุผล 5555

HaoMaRu

ไม่ได้จบแค่ดูแน่นอน กลายเป็นสารานุกรมอ้างอิงวาดการ์ตูนโป๊ไปซะทั้งคู่

ไปคิดพรอตเรื่องใหม่กันบนเตียงสิน่ะ แต่ระวังอย่าเพลินเกินเดธไลด์ล่ะกัน  ::Grimace::

sonteen42

ยังไงขอเม้นอ่านก่อนนะครับ เพื่อความต่อเนื่องงง

แหม่ ถ้าจะช่วยกันขนาดนี้ ่นาะจเป็นอาจารย์ชื่อดังในอนาคตแน่อนน !!

liverpudlian

มาเป็นผู้ชวยแถมนมใหญ่ และอยู่กันสองต่อสองไม่น่ารอดอะ

อือหือแบบนี้เขียนโดจินออกมาได้ดีแน่นอน เพราะมาจากประสบการณ์จริงๆ เลย

rit1403

น่าจะไม่จบแค่ดูดุ้น เคยมีอะไรกับใครหรือยังคะ  จบ

สมกันๆ
ว่าแต่ ตัวอักษรเหตุผลทำยากไหมครับ