ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Barlun] Being late มาสาย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 19, 2019, 06:47:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

may.likitpongpaisal

สงสัยจะคารถนี้แหละ กว่าจะได้ไปเรียนคงหมดแรงก่อนละ😆

Peter Taowating

นักเรียนสาวกับอาจารย์น่าจะหื่นพอๆกัน แต่เด็กสาวน่าจะหื่นมากกว่า มาอยู่กับอาจารย์เลย แสดงว่าติดใจรสสวาทของอาจารย์ไปเรียบร้อย ::WooWoo::

ถ้าติดใจงาน Outdoor นี่น่าหวาดเสียวมากเลย ไม่กลัวโดนคนแอบดูเลย 555 เรื่องนี้น่าจะมีภาคต่อนะครับ

b522055023

เอิ่มมมม สงสัยว่าในรถประจำทางนี่ไม่มีใครเห็นเลยรึ  ::Oops:: โก่งตูดมาขนาดนั้น  ::HoHo::

อยากให้อาจารย์เคลมสาวแว่นคนนั้นจุง หรือไม่ก็ 3P ก็ได้นะ  ::WowWow::
-------------------------------------------------------------------------------------
เวนกำ ทำไมพวกเธอ 2 คนไม่ลาวันนั้น แล้วทำกันทั้งวันเลยล่ะ  ::Oops:: ยังพากันมาโรงเรียนอีกเนอะ  ::Thinking::

koper2sunfad

นางเอกโดนใส่ไปซะแบบนี้ ::Thinking:: ไม่รอดมือพระเอกสำหรับการแกล้งแน่นอน 5555 ::Evil::
แต่ท้ายเรื่อง จะมี แนว 3P ไหมน้อเพื่อนๆ มาละ หึหึ ::GiveMe::

Soulsteal Attapon

หื่นกันทั้งอาจารย์ทั้งลูกศิษย์เลยนะ เดี๋ญวมีติดใจ sex toy หามาเล่นกันเรื่อยๆแน่นอน

กลายเป็นว่าชอบ แบบ outdoor กันซะงั้น

MooOon

ผมว่ายูริ นี่ไม่ธรรมดานะ เห็นบ่นๆสายๆ นี่ผมว่า อาจหื่นว่า พระเอกที่เป็นอาจารย์ซะอีก

ยัยพวกที่ชอบทำเป็นเขินหรือเเบบบ่นๆนี่เเม่งตัวดีเลย เเอบ sexจัดเเน่นอน เดียวรอดู

ช่วงหลังจะจบยังไง จริงๆอยากให้เเนวนี้จบเเบบ ครูศิษย์เเต่งงานกันให้เห็นบ้างนะ

------------------------------

เเบบนี้ดูจะชอบอะไรที่มัน outdoor กว่าเเบบปกติมากกว่าละมั้ง เเบบปกติคงเฉยๆไม่ได้อารม

เเต่ถ้าจำทไขนาดนี้น่าจะหาวันลาหยุดเเล้วไปเที่ยวที่ไหนไกลๆดูนะ เเบบนี้ถ้าถูกจับได้นี่จบเลย -*-

Pattarapol Teng

เยจนมาสาย นักเรียน มาบริการถึงที่555 ::Fighto:: ::Fighto::
เอาจริงๆเป็นผมวัยทำงานมีงี้เหนื่อยก็ยอมนะ55+ มันบัฟให้มีแรงไปทำงานพน หรือเปล่าวะ55

thegift52

อาจารย์นี่โ-ตรชิวอ่ะ ส่วนคนที่นั่งข้างๆเป็นอะไรน่ะหรอ ก็เป็นแฟนอาจารย์ไง พึ่งบอกไปกลางเรื่อง เนอะๆๆๆ

sohee1412.

ลายเส้นคุ้นๆ 

อ.โชคดีจริงๆ เด็กนร.ก็อ้างบ้านใกล้โรงเรียน ถถถถถ ถ้าเป็นผมคงลางานวันนึง 55555

Akira Watanabe

::Shy::  ดูจากเนื้อเรื่องน่าจะแนวรักใส ๆ หวานกรอบ 

เพียงแต่อาจารย์บ้ากามไปหน่อยเท่านั้นเอง

::Sweat:: ก็ดูเหมาะกันดีนะ หื่นทั้งคู่ เข้าก๊านเข้ากัน

niceanglev

นางเอกน่ารักอวบนิดๆ แบบนี้แหล่ถขวัญใจอาจารย์เลย

edit : 555 อุตส่ามาทัน มาต่ออีกรอบเนี่ยแหล่ะทำให้สาย

แมงโก้ส้นตีน

น้องโดนจับได้มั้ยเนี่ย แต่มาแนวนี้น่าจะไม่ แต่เห็นของเล่นชิ้นนี้แล้วนึกถึง ฟ้า เปมิกาตลอด  ::DookDig::

ต้องมีเติมน้ำก่อนเข้าห้องเรียนสินะ  ::Shy::

aminoclan

เนื้อเรื่องปูมาซะหวานเลยนะ แหม่ ::Waiting:: ว่าแต่อาจารย์แกไปตกเด็กมาได้จากไหนฟะ จะมีย้อนความหลังไหมนะ ::Hmmm::

nekki

ผมสนใจ สาวสาวที่มาทักอาจารย์มากกว่า คารแร็กเตอร์ตัวประกอบโดนใจแบบนี้ไม่ค่อยได้เจอบ่อยๆ

Edit:หลังอ่านจบ ขอให้โดนจับได้ แบบว่าอิจฉาตาร้อนมากมายเล่นoutdoorกับลูกสิทธ์ ฟินๆเลยนะอาจาร์ย

Filmza

ถึงจะไม่ต้องอีดิท ก็มาเม้นให้กำลังใจครับ

ปล.อยากเป็นอาจารย์ยยยยยยยยยยยยยยยย์