ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuuta] Wakaranai yo! Kurogawa-san [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 26, 2019, 06:32:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้จบในตอนหรือว่ามีตอนต่อหรือเปล่าอันนี้ไม่รู้เหมือนกันนะ อย่างกะมีตอนต่ออย่างนั้นแหละ แต่เห็นมาโดดๆซะงั้น

เรื่องนี้ยังไม่มีชื่อเรื่องภาษาไทย

เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบอย่างไร

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-16
**ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

xsoulkung123

ไอ้หนุ่มพอย้ายมาก็หลงรักสาวหุ่นเซ็กเข้าให้เลย
ก็เธอเล่นแต่งตัวยั่วขนาดนี้ ไอ้หนุ่มนี่จะห้ามใจได้ยังไง
แถมหลังๆมานี่เธอก็ยั่วไอ้หนุ่มนี่มากๆเลย
แบบนี้ไอ้หนุ่มนี่โดนเธอคนนี้จับเสียวแน่ๆเลย
แต่ดูท่าทางไอ้หนุ่มนี่ก็ชอบที่จะโดนจับเสียว
ทั้งคู่เข้ากันได้เป็นอย่างดีเลย
Edit ไอ้หนุ่มคิดว่าสาวคนนี้เริ่มรักตัวไอ้หนุ่มแล้วละ แต่ดูท่าทางเธอน่าจะรักเสียวกับไอ้หนุ่มมากกว่า เล่นจัดหนักจนแทบไม่มีเวลาพักกันเลย

xfreestylex

จริงๆแล้วคนข้างห้องเป็นแผนของเจ้าของหอ 5555 มีเรื่อง 2-3 ข้อที่แอบไปคุยด้วย

omeganaja

มีเจ้าของหอแบบนี้โอเคเลย ได้ย้ายห้องไปอยู่กับเจ้าของหอแน่ๆ

ถ้ามีอีกตอนนี้ สงสัยกินรวบแน่ๆ

คนทางผ่าน

เจ้าของหอ โคตรเก็บความรู้สึกเลย ขนาดหึงนะเนี้ย จัดไปเลยไอ้น้อง

///หลังอ่าน
ลุ้นให้มีภาคต่อ เพราะชอบเด็กข้างห้อง
ตอน 2 เด็กข้างห้อง ตอน 3 กินรวบเลย

tadds

จบแบบผู้หญิงหึงเลยทำให้รุ่นน้องรู้ว่ามีอะไรกับผุ้ชายใช่ปะครับ
edit :  อยากให้มีตอนต่อมากเลยอะ น่าท่าทางน่าลุ้นมาก ภาพก็สวยมากเลย ผู้หญิงเป็นซึนสินะ555+

yopern

น่าจะมีเพื่อนมหาลัยเดียวกันย้ายมาตั้งนานแระ จะได้ซั่มเสียที ไม่งั้นโดนรีดแบบอื่นๆอยากแย่

edit ทำเป็นเก็บความรู้สึก ยังงี้ต้องจัดให้หนักๆ เพราะดูแล้วมีใจแน่นอน

kenata

หนุ่มหน้าใส กับ สาวหน้าเฉย พอเริ่มมีสาวใสๆ เข้ามาใกล้ เลยเริ่มหวง
ดูแล้ว คงจบแบบ happy end แน่ๆ ไม่น่าจะ 3P

edit : แหม เจ๊ หวง ขนาดนี้ ลาก ไปอยู่ด้วยกันเลยสิจ๊ะ

gutongnk59

แหม่ มาวันแรกก็เอาติมให้เขาดูดซะแล้ว

//แหม่ๆๆ แม่คุ๊ณณณ ถ้ามีตอนหน้าอาจควบสองได้

durocman

อยู่กันมานาน พอเจอเด็กใหม่จะชิ่งกันงั้นเหรอ  ฝันไปเหอะ  เอะแบบนี้แปรว่าผู้หญิงเขาหึงหวงนะพ่อพะเอก  ยังไม่รู้ตัวอีก

exelier

เอ เรื่องนี้คุ้น เหมือนจบตอนนี้ พระเอกจะได้แค่ผู้ดูแลหอปะครับ ส่วนเพื่อนร่วมหมาลัยน่าจะยังไม่ได้ตอนนี้ อาจจะตอนหน้า แต่ผมว่าควรจะควบ2ไปเลย

นั่นไง ว่าแล้ว

คราวนี้รอลุ้นตอนต่อไปครับ ว่าจะรวบ2มั้ย

The Naive

ดูจากรสนิยมของเจ้าของแล้ว มีแววว่าสาวคนใหม่จะโดน sm เพราะแรงหึงแน่ๆ

Edit ถ้าไม่มีตอนต่อ ผมว่ามันสั้นไปหน่อยนะ รู้สึกว่ามันจบแบบห้วนๆยังไงก็ไม่รู้ครับ แต่ที่แน่ๆ เจ้าของหอหวงพระเอกแน่ๆครับ 555

Soulsteal Attapon

เจ้าของหอสายซึนรึป่าว นิ่งๆแต่แอบหึงพระเอก ตอนจบอาจได้ 3P ทั้งเจ้าของหอ ทั้งเพื่อนข้างห้อง อิอิ

edit : แหม่เจ๊ ชอบก็บอกเค้าไปตรงๆหน้านิ่งจริงนะ เอาเลยพ่อหนุ่มจับทำเมียซะ

Boran Mark

หิ หิ มีหึงอย่างนี้ต้องจัดให้หนัก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

พอเห็นพระเอกคุยกับสาวอื่น คุณเจ้าของหอก็เลยรู้สึกหึงสินะ เลยเรียกพระเอกให้ไปหาที่ห้อง แถมยังดื่มเหล้าย้อมใจอีก....หึหึ แบบนี้ก็ได้เสียล่ะสิ....อิอิ
แหะๆ...ลืมอ่านคำถาม คิดว่าเรื่องนี้ตอนจบพระเอกได้เป็นแฟนกับเจ้าของหอนะ
ว่าแล้ว สาวเจ้าของหอใช้เหล้าย้อมใจเพื่อจับพระเอกทำผัว พอเช้ามาก็มาแสดงตัวเป็นเจ้าของพระเอกให้สาวข้างห้องรู้....ร้ายจริงๆ แบบนี้ต้องโดนพระเอกซั่มให้ติดใจไปเลย