ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Konchiki] Ore no Kanojo PuriPuri Pretty : แฟนผมขี้งอน [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, มีนาคม 29, 2019, 02:47:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เออ.....แบบนี้ เรียกซีน..ได้มั้ยเนี่ย...อืม  ผมว่าเรื่องนี้ เน้น ที่ ความฮา  กุ๊กกิ๊กๆ น่ารักๆ ดีนะครับ  บอล อะไรนักหนา...โถๆๆๆๆ   แค่บอกฉันรักเธอนะ  นางหายงอลเลยทันที  แล้วที่จ้ำจี้กันไปตั้งหลายยกหละ  บอล ใช่ม๊า.....อิอิ  น่ารักจริงเชียว   เดี๋ยว ขอ อีซูลีน เข็มนึด้วยครับ ท่าน oswad 55

flukehaha

รักใสๆหัวใจดวงเดียว แหมความรู็สึกเหมือนเราไปอยู่ในการ์ตูนเลยแหะที่อาจารย์วาดมา
Manchester United Football Club
We are Red Army

waveviviann

genewaj

nekki

ช่องคำพูดของพระเอกเป็นสี่เหลี่ม เหมือนกับแค่คิดในใจไม่ได้พูดจริงๆ ผมมองแล้วขัดๆทำไมไม่ใช้ช่องคำพูดปกติไปเลยละ
ปล.มดขึ้นคอมหมดแล้ว...

jittipat

แปลกตาดี ไม่ค่อยมีให้เห็นแนว POV แบบนี้ แปลดีมากเลยคับ

bigboy001

::Crying::  เห็นเรื่องนี้แล้วคิดถึงแฟนเก่า ตัวเล็กๆแต่ซ่อนรูปมากๆ นมใหญ่ก้นงอนสุดๆ แน่นอนเธอชอบงอนผมบ่อย ผมก็เลยต้องเยเธอให้แตก10รอบเธอจะได้เลิกงอนซะที ฮ๋าๆๆ ::DookDig::

xfreestylex

หวานจริงๆด้วย น่ารักดีอ่ะ แต่ขี้หงุดหงิดไปหน่อย

acerolar

เป็นแฟนที่น่ารัก น่าตีก้นมากๆ โวยวายแต่ชัดเจน และเข้าขากันดีที่สุดทั้งชายและหญิงเลย แอบอมยิ้มตามความน่ารักนะครับ

soulten

อยากได้แฟนแบบนี้มากเลย จะง้อให้หายงอลแบบสุดๆไปเลย

syndromz

เพิ่งเคยอ่านโดจินที่เสนอภาพแบบ. Point of view. เจ๋งดีครับ

Peter Taowating

แฟนสาวขี้งอน แต่เจ้าหนุ่มมีวิธีปราบพยศซะเยิ้มเลย 555  ปกติขี้งอนจะคู่กับขี้เอาและบ้ายอ  เรื่องนี้วาดภาพได้มุมมองแปลกตาจากเรื่องอื่นๆจริงๆครับ  ::Glad::

ipor

งอลทุกเรื่อง เสียน้ำตั้งเท่าไหร่ ถึงจะพอ เจอแบบนี้ หัวปีท้ายปีเเน่นอน

CoolNook Thangsakul

งอนได้น่ารักจุง งอนบ่อยๆนะ คุณแฟนน่าจะชอบ อิอิ

thegift52

ไม่ใช่แค่งอนอย่างเดียว ซึนขั้นสุดด้วย แต่ก็ใจสุดๆเช่นกัน ก็น่ารักไปอีกแบบเนอะ