ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ryoh-zoh] Rarefure เรื่องเล่าของฉัน 2/16 [แปลไทยมั่วๆ By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 30, 2019, 09:50:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

อยู่ด้วยกัน 2 ต่อ 2 ในห้อง ผู้หญิงต้องการเยียวยาผู้ชาย ผู้ชายก็คงต้องการความอบอุ่นจากผู้หญิง ยังไงก็คงลงเอยกันบนเตียง

edit ของเคยค้า ม้าเคยขี่ ยังไงก็เคยๆกันอยู่ จะเกิดอีกหลายๆครั้งก็ไม่ใช่เรื่องแปลกแล้วหล่ะ

dzine

จริงๆแล้ว อารมณ์ที่อ่านมันรู้สึกหวานมากเลยนะ
คนอกหักสองคนมาเยียวยากันและกัน ตอนหน้าอาจจะต้องมีอะไรดีๆเกิดขึ้น
หรือไม่ก็ เจออะไรแย่ๆมาขัดแน่ๆ
**
เพิ่มเติม

พระเอกไปมีเรื่อง !!!!!!
แปลว่าเปิดศึกชิงนางรอกที่จะกลายเป็นนางเอก สู้ อวยคู่นี้ ดูแล้วมันหวานนนนนน

kitti000

ดูทรงแล้วคนที่ นางเอกนกด้วย  จะชอบเพื่อนนางเอกแน่เลยวุ้ย เรื่องนี้มันอลมาลจริงๆ
พระเอก ชอบ หญิงสวย
หญิงสวย ชอบ หนุ่มป๊อป ไม่ก็คง เพื่อนพระเอกที่จะไปทำงานด้วย
หนุ่มป๊อป คงชอบ เพื่อนนางเอก
นางเอก ชอบ หนุ่มป๊อป
เพื่อนนางเอก กับ เพื่อนพระเอก นี่ยังไม่รู้เลยแหะว่าจะชอบใครกัน อลมาลดีแท้

Edit: เดี๊ยวก็คงเริ่มรักกันแหละ คู่เนี้ย แนวแบบนี้ดีนะครับ ได้ลุ้นใครคู่ใคร แต่ตอนหน้าไปต่อยกันทำไมหว่า ไอ้หนุ่มป๊อป เอานางเอกไปนินทา แน่เลย   ::Shy::

Townster Rizel

อยากให้แปลต่อนะครับ เหมือนอ่านมังงะแนววัยรุ่นเลย

พระเอกติดใจแล้วแน่ๆ

l2aito

จริงๆ ผมอยากให้สองคนนี้คบๆ กันเลยนะ ; -;
อวยหนักมาก

*Edit*
ฮรืออออ ยิ่งอ่าน ยิ่งอยากให้ได้กันเข้าไปใหญ่
เลิกซึน บอกว่าเพื่อนกันได้แล้วเห้ยยยยย

tanawichar

ติดใจตรง ที่คนที่แอบชอบจะมาเอียวด้วยเมื่อไหร

เท่าที่อ่านมาอยากให้แปลต่อนะ เรื่องน่าติดตามมาก ถ้าไม่nrtจนเกินไป

guzzpai

คู่กันแล้วไม่น่าจะแคล้วกัน คนเพี้ยนย่อมต้องคู่กันคนเพี้ยนเสมอ แต่สงสัยว่าจะมีกลิ่นมือที่สามตะหงิดๆ

เปิดเรื่องมาโรแมนติกขนาดนี้ทั้งสองตอน ถ้าจะจบแบบ NTR ดูจะใจร้ายไปหน่อยน้า

HaoMaRu

ขอกอดนี้คือคำขอซั้มกันทางอ้อมสิน่ะ  ::Sweat::

ปากบอกว่าเป็นเพื่อน แต่ก็ขอกันได้ง่ายๆเลยแฮะ อัพคลาสกันได้แล้ว

arainaaa

ตอนแรกคิดว่าจะแบบเป็นเพื่อนธรรมดา แบบนี้มัน fwb แล้วเห้ยยย แต่ดูเหมือนผู้ชายจะติดใจไปแล้วนะ

edit: เป็นเรื่องแรกที่อ่านแบบเรื่องยาวแล้วรู้สึกมันเนิบจนแบบไม่คุ้นเท่าไหร่ แต่ก็กลายเป็น fwb อย่างถาวรแล้วสินะ

แล้วมีหลุดมาด้วยคำว่าคราวหน้าด้วย !!! สบายพระเอกหละ แล้วสุดท้ายพระเอกมันไปต่อยกับคนที่น้องแว่นสารภาพทำไมกันนะ หรือว่าคนนั้นมาขอคบน้องแว่น?

karn1789

ผมว่านางเอกกับพระเอกเขาคิดกันแค่เพื่อนจริงๆเร้อ
ปากแข็งทั้งคู่จริงๆเหนตัวอย่างแล้วแบบ ตอนต่อไปมันแน่

zero21

พระเอกเริ่มรู้สึกชอบเพื่อนแล้วใช่ไหมเนี้ย อยากกอดเพื่อเยียวยาอีกครั้งซะด้วย 555 คบกันเลยเถอะ มาอ้างคำว่าเพื่อนอยู่ได้เนี้ย

นางเอกถอดแว่นแล้วสวยมากเลย ฟิลลิ่งดีจัง เป็นเพื่อนกันไปมา ขอให้รักกันเถอะเรื่องนี้ จะได้อบอุ่นหัวใจต่อไป ชอบๆ
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

williams_jasonc

ติดใจละสิ . อยากรู้เรื่องนี้จะจบแบบไหน กลัวจบแบบเหงาๆ  ::Orz::

Liftzthekop

อยากให้แปลต่อครับ เนื้อเรื่องดีมากเลย
แหม อยากกอดแรงๆตลอดเลยนะพระเอกเนี่ย 555

เป็นแค่เพื่อนแต่เยกันได้แบบสนิทใจเลย สุดเลยอ่ะ 555