ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] Hansel and Gretel ฮันเซลและเกรเทล [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มกราคม 03, 2020, 01:56:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

niceanglev

เดี๋ยวเจอแม่มด สงสัยจะบึ้มไม่น้อย มาแนวนี้

Edit แล้วก้ 3P ติดใจแม่มดจนไม่กลับบ้านแล้ว

number0

พี่น้องดูแลกันดี รักกันแนบแน่นถึงเนื้อใน

และแล้วจบแบบแฮปปี้ ได้ร่วมแท็กทีมปี้

dilok211021

มาเป็นโดจินแนวนิทาน ขอลองอ่านก่อนครับ คิดว่าน่าจะสนุกดีสำหรับเรื่องนี้

จบต่างจากนิทานแฮะ แต่ก็ฟินดีไปอีกแบบ แม่มดนี้ก็ sexy ได้ใจจริงๆ

แมงโก้ส้นตีน

::WooWoo:: เวอร์ชัน incest เหรอเนี่ย  ::Shy::
แต่เรื่องนี้ มาแบบไม่มีเงื่อนไขทางสายเลือดด้วยสิ  ::DookDig::

3P กับแม่มด อยู่สบายไปเลยสินะ  ::Shy::

Seref

ผมก็ทนอ่านนิทานจนจบ แปลกใจเล็กๆนึกว่าเปลี่ยนแนวมาเล่านิทาน ที่ไหนได้
Edit และแล้วก็ได้สมบัติเป็นเมีย 2 ea

alaaum

กลายมาเป็น version พี่น้องท้องชนกันซะละ

Edit ฮ่าๆๆ สุดท้ายไป 3P กะแม่มดซะงั้น

Tdestiny

ไม่เคยอ่านเวอชั่นการ์ตูนเลยจนกระทั่งมีเกริ่นก่อนอ่าน

รอลุ้นเลยว่าแม่มดจะเป็นยังไง น่าจะเป็นคีย์เวิร์ดในการกลับไปบ้านนะ ::HoHo::

เวนกำ เวอชั่นนี้ไม่กลับบ้านแฮะ สนุกไปอีกแบบแฮะ

bigboy001

::Thinking::  เอากันกลางป่าไม่กลัวไรเลย ยุงก็มีนะ ยังจะเอากันหน้าตาเฉย เออก็ได้เว้ยเห้ย... ::DookDig:: อย่างว่าแหละคนเขียนมันคิดจะเขียนไรก็ได้นิว่าไหมละ... แหมะแล้วพี่น้องกันไม่เคยคิดล่อกันในบ้านบ้างหรือไง มาสารภาพรักแล้วล่อกันกลางป่าแบบนี้โหววก็ได้เนอะ!! ::DookDig::

EDIT โอโหยย นี่จบแบบผาสุขเลย ฝ่ายชายโดนรีดน้ำหมดตัวแน่นอน เอากันแบบอุตลุดแบบนี้ หำมีหักคาหอย 555

kitti000

โอ้ว นี่ซินะการคลายความหนาวว  ::Glad:: อยากให้แม่มดเป็นหญิงสวยจัง คงจะมันหน้าดู
Edit: เอ็งยอมรับแม่มดเป็นเมียง่ายๆเลยรึ -*- แต่ก็ดี Happy Ending ดี  ::Oops::

maomaozaa

ปูทางมาอย่างน่ารักตามสไตล์ต้นฉบับ ใสๆ น่ารักๆ พอมาเป็นฉบับดัดแปลงก้อเราใจเหลือเกิน 555 จิงจิงไม่น่าจะรอถึงเข้าป่านะ ถ้าผมเป็นฮันเซลจัดเกรเทลไปนานแล้ว หุ่นน่านัก

Edit ผมเกรเทลสีทอง แต่ขนขึ้นดำเลย ดกอีกด้วย ชอบตรงที่แม่มดจะกินฮันเซล ฮันเซลให้กินทั้งดุ้นเลย

civil2

เยต้านภัยหนาว 5555
ดูจากปกแล้วน่าสนใจแม่มดอีกคน เจอแม่มดเสร็จฮันเซลอาจไม่กลับบ้านแล้ว 555

นั่นไง จริงด้วย สบายแล้วสองพี่น้อง(ไม่แท้)

yopern

ขนาดโดนปล่อยป่าแท้ๆ ยังมีใจจัดกันกลางป่าได้ นับถือจริงๆพี่น้องคู่นี้

edit แม่มดไม่ได้กินทั้งตัวกินเฉพาะที่ก็ฟินน์ได้นะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

มีมือถือเล่นซะขนาดนั้น  ไหนบอกครอบครัวสุดแสนจะยากจน 

อืม โดนจับกินไปแล้ว  กินน้ำนะ