ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

on msn จนได้เสียว

เริ่มโดย iZEzaNovA, มีนาคม 29, 2010, 09:01:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iZEzaNovA

เป็นเรื่องที่น่าตื่นเต้นมากๆครับ ผมเป็นคนหนึ่งที่ชอบคุย msn มากและก็จะหาเพื่อนสาวๆคุยจากเน็ตมีอยู่วันหนึ่งก็ได้เมลมาจากเน็ตผมก็ลอง แอดและคุยดู ในใจก็แค่คุยแก้เหงานะครับเพราะเล่นมานานแล้วก็มีแต่แค่นั้น วันนี้คงเป็นวันโชคดีของผม ผมเลยได้ E-mail มาแล้วแอดเข้าไป mail online พอดีผมก็เลยทักเข้าไปคุยไปเรื่อยๆตามปกติและก็แอบคุบแบบสองแงสองงามบ้างจน เธอเข้าใจและก็ได้รู้จักชื่อเธอ น้องชื่อ แอน ผมคุยไปเรื่อยๆแอนก็ก็ถามว่ามีกล้องทำไมไม่เปิดกล้องล่ะ ผมก็บอกว่าจะเปิด วิว อย่างเดี่ยวในใจแค่อยากแกล้งเท่านั้น แอนก็ตอบว่าพี่เคยวิวมัย ผมก็บอกว่าไม่เคยเลย แล้วแอนเคยหรอ แอนก็ไม่ตอบ แต่แอนบอกว่า เรามาองวิวกันมัย ผมดีใจมากแล้วก็บอกว่าเราไม่วิวหน้านะเอาแค่ช่วงล่าง แอนก็ ok แอนก็เปิดกล้อง ผมเห็นเต็มตาเลยเพราะเห็นแอนกำลังช่วยตัวเองอยู่ผมไม่รอช้าเปิดกล้องตามเลย เราก็คุยกัน วิว กันไปเสียว มากครับ เราวิวกันได้สักพักแอนบอกไม่ไหวแล้ววันนี้แอน เงียนจังเลยแอนเหงาพี่มาหาแอนได้มัย ผมก็ถามแอนไปว่าแล้วแอนเล่นที่ไหนล่ะครับ แอนก็บอกว่าอยู่ห้องตรงข้าม ผมตกใจมากเลย ผมบอกว่าไม่เชื่อ แอนก็บอกว่าไม่เชื่อก็เปิดประตูเข้ามมาดูซิจ๊ะ เท่านั้นแหละครับผมรีบเปิดห้องเข้าไปผมเห็นแอนกำลังนอนช่วยตัวเองอยู่แอนบอก ว่ามาเร็วแอนเงียนมากๆๆ มาช่วยแอนหน่อยนะ ผมไม่รอช้าแล้วผมก็เข้าไปกอดแอนช้าๆ แล้วกระซิบข้างๆหูแอนว่าพี่ก็แอบมองแอนมานานแล้วไม่คิดเลยว่าจะเป็นแอน เพราะแอนข้างห้องคนนี้ขาว สวย ผมยาว เป็นดาราได้สบายเลยและแอบอยากมานานแล้ว วันนี้ถือว่าโชคเข้าข้างมากๆๆ ผมค่อยจูบปากแอนช้าอย่างถนอมเพราะกลัวเสียวของ แต่แอนซิครับจูบกับแบบดูดดื่มมากๆๆเท่านั้นแหละผมไม่รอช้าผมจูบปากซอกคอ มือก็บีบที่เต้าอันเติมมือพอดีเลย หัวนมใหญ่มากๆๆๆแล้วก็แข็งมากๆๆ แอนคงมีอารมณ์มากๆๆ ซึ่งผมก็ชอบผมทั้งกอดทั้งจูบ แอนก็กระซิบข้างๆหูว่าพี่แอนอยากดูดนะพี่ขอแอนดูดให้นะผมนอนลงแล้วแอนค่อยๆ ถอดกางเกงผมออกแล้วจับมังกรตัวใหญ่ขนาด 7 นิ้วเข้าปากแล้วอมทีเดี่ยวมิดเลยแล้วดูดแรงมากเหมือนอดมานาน ผมทั้งเสียวไปหมดทั้งตัว เลยไม่เคยโดนใครดูดแล้วเสียวขนาดนี้ ในใจก็คิดว่าเห็นแอนสวยๆ จะไม่กล้าทำอะไรแต่กลับผิดคาดมากๆๆ สวยด้วยเก่งด้วยผมมีความสุขมากๆๆ ผมเสียวมากๆๆๆเลย ผมเลยบอกแอนว่า พี่เลียให้นะแอนให้พี่เลียหอยได้มัย แอนบอกว่า 69 เลยก็ได้นะ ผมไม่รอช้า ผมเข้าถ้า 69 แล้วแอนก็ดูดของผมไม่ปล่อยเลย ส่วนผมก็จูบที่หอยแอนเบาๆ แล้วค่อยเอาลิ้นเลียไปรอบๆ หอยแอนไม่คำเลยนะแอนดูแลดีมากๆๆๆไม่มีกลิ่นเลยมีแต่กลิ่นหอมยิ่งผมดูดแรงเทา ไหร่แอนก็ครางแรงเท่านั้น ผมเอาลิ้นสอกเข้าไปข้างในแอน สะดุ้งสุดตัวแล้วก็คราง..... โอ๊ยพี่จ้าแอนเสียวหีจัง เสียวมากๆๆๆ แอนชอบมากเลยพี่ดูดหีแอนเก่งจังเลย มันทำให้ผมเงียมมากเข้าไปอีก และก็คิดว่าผู้หญิงสวยๆเวลาโดนเราแล้วเซ็กซี่แบบนี้เองผมมีความสุขมากๆๆผม ทั้งดูดทั้งเลียทั้งหอม จนแอนครางไม่เป็นภาษา โอ๊ยพีแอนชอบมาก แอนจะไม่ไหวแล้ว เย็ดแอนได้แล้ว เท่านั้นแหละครับผมรีบเลย ผมจับแอนนอนหงายแล้วให้แอนจับขาไว้ผมค่อยๆจับหัวมังกรผมสอดเข้าหีแอนช้าๆ แอนร้องด้วยความเสียวเมื่อหัวมังกรผมสอดเข้าไปช้าๆ และยาวมาก แอนคราง อ่า....พี่ของพี่ทั้งใหษ่ทั้งยาวรู้อย่างนี้แอนให้พี่เอาแอนนานแล้วแอนจะได้ ไม่ต้องช่วยตัวเอง ผมดันจนมืดพอมืดแล้วผมก็จับขาแอนเองแล้วก็ค่อยโยกเข้าออกช้าๆๆแล้วเร็วขึ้น แอนร้องไม่เป็นภาษา แอนเสียว แอนเสียว ดีจังเลยแอนมีความสุขมากเลยพี่ เอาแอนเลยนะ แรงๆๆๆ เลยพี่แอนชอบ ผมก็ทำตามจนผมทนไม่ไหวเลยแตกใส่แอนเต็มเลย จากนั้นเราก็ได้เอาทุกวัน ได้ประมาณ 4 เดือนผมเปลื่ยนงานเลยไม่ได้เอาแอนอีกเลยแต่ก็หวังว่ายังมีสาวๆที่ใจดีให้เรา ได้แบบนี้อีก