ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน MILF 1

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 09, 2022, 11:43:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

namogt

ผมเชื่อเสมอว่าถ้าใครติดมือพี่แมนไป ไม่รอดสักคนแน่นอน ไม่ว่าจะรุ่นเล็กหรือรุ่นใหญ่ โดนพี่แมนนวดจนละลายหมดทุกราย

yuta279

เหมือนคุณแม่จะหลุดๆ อะไรออกมา ความหวังที่หมอแมนจะได้เทครัว ทั้งแม่ พี่ และน้องดูเรืองรองขึ้นกว่าแต่ก่อน

ชอบตรงที่คุณแม่แซวว่าเอาแบบใส่ใจครับ

grozothe

เรื่องราวกับยังกับพล็อต NTR
ผัวนอนอัมพาตส่วนเมียนั้น....

แอบสงสัยช่วงที่ลอยอังคารนายฟลุคไม่ได้ไปด้วย
แสดงว่าอยู่บ้านรึปล่าว? แล้วไปจัดกันแบบนั้นนายฟลุคจะกลายเป็นพยานไหมนะ  ::Dizzy::

nick056

คุณแม่ก็ถือว่าเด็ดเหมือนกันนะเนี่ย เผลอๆเด็ดกว่าลูกสาวอีก แล้วคุณแม่น่าจะโดนเรื่องเครียดๆมาเยอะ ยังไงหมอช่วยคุณผ่อนคลายหน่อยนะครับ

paoimpreza

หมอครับ
เอ๊ย...ทั่นพระยาเทครัว
ถ้าโดนจับได้นี่ยิ่งกว่าบ้านแตกเลยนะฮะ

aodpasa

โอ้โห นี่มันพระยาเทครัวชัดๆ อิจฉามากเลยครับ

C-Runners

กำลังคิดถึงอยู่เลยครับ ก็ว่าอยู่ว่าหายไปนาน มีเรื่องให้สะสางอยู่นั่นเอง
ต่อไปนี้หมอก็แทบจะเป็นเสาหลักให้บ้านนี้เลยนะครับ ท่าทางพี่ชายคงไม่เอาไหนน่าดู

ตามไปอุดหนุนมาแล้วครัว

gun161

คารมณ์เป็นต่อเลยครับ เก็บหมดยกครัว

ball2112

กวาดทั้งบ้านเลยนะไรท์เตอร์ รอชมตอนของน้องใบเฟิร์นะครับ

masterelectrode

ว่าแล้ว ตอนของพี่ฟางต้องมาสักตอน เหมาหมดเลยสินะแบบนี้

แต่เป็นMILF1 ต้องมี2 3สิครับหมอ

หมอหายไปนาน เอาซะเป็นห่วงเลย

Joe555

ของแถมเพียบ แบบนี้ได้น้องได้พี่อีก ฟินโครธๆ

jackkie

งานนี้ เหมาเข่งดีไหมครับ จัดอยู่ในประเภทคุยง่ายในครอบครัวเพราะ แม่พันธ์ดีพ่อพันธ์เยี่ยม  ดีดสู้เนื้อนมไข

ktbb1966

Au Nanma

ไวน์เปิดอารมณ์ใคร่ที่อยู่ข้างในให้เปิดเผยออกมา พอมาเจอแมนก็เข้าล็อกไปหมด สบายตัวกันทั่วหน้า อย่างนี้เรียกพญาเทครัวตัวพ่อเลย

Daybreak

อื้อหือ MILF
ครบทั้งบ้านเลยทีนี้
คารมดีตลอดเลยครับ คุณแม่ยอมไปอีกหนึ่ง
รอฉากรวมตัวทั้งบ้านเลยครับ