ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shizuki Shuya] Fuck Note เขียนอะไรก็เป็นจริง 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 14, 2018, 04:42:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

galatoz14

กระดาษวิเศษชัดๆ ถ้ามีแบบนี้ สบายตายเลยจัดให้หนักหน่วงเลยทีเดียว

ตอนต่อไปน่าจะโดนลงโทษกันหมดโรงเรียนซิครับแบบนี้

Hlon11

DarKSiDeIID

เขียนบ่อยๆ กระดาษหมด จะอดเอานะครับท่าน ใช้ประหยัดๆหน่อย

มีเขียนเพิ่มได้อีก สบายล่ะ พระเอกเรา

GigaCoby

ทำบุญด้วยอะไรเนี่ยอยากได้สักเล่มคงสนุกน่าดู ::GiveMe::

hnongchem

แจ่มเลยครับ ถ้าได้สักเล่มจะตัดแบ่งเป็นชิ้นเล็กๆ จะได้ใช้ได้นานๆ 555

Summermay

พระเอกนี่ทั้งหื่นทั้งใจดีต่อผู้ชายรอบข้างเลยนะ 55 กระดาษโน้ตจะพอใช้มั้ยเนี่ย แต่รอบคอบนะ เขียนให้ตัวเองมีเงินไว้ด้วย ต่อยอดได้อีกเยอะ ควรจะเดินทางไปทั่วเลยเพื่อได้ใช้โน้ตอันนี้

## อยากอ่านตอนต่อเลย มีคนมาช่วยใช้แบบนี้ต้องสนุกแน่ แต่หาตอนต่อไม่เจอค่ะ

Wanchai Sintuwong

ขอซักแผ่นจะไม่ลืมพระคุณเลยครับ 5555

กลับมา edit

ถ้าผมได้มานะ อาจจะไม่เผื่อแผ่แบบนี้ก้อได้
เสียดาย 555
เก็บไว้ใช้กับคนที่จ้องการดีกว่า

freekang

นี่มัน sex note ชัด ๆ

อือหือตอนหน้าสมุดเปลี่ยนมือเจ้าของด้วย
แถมตัวอย่างตอนสุดท้ายใช้สมุดจนหมดด้วย
เห็นลิงมั้ย !!

kitmer01

GuLuBan

taton

เก็บfuck note ได้ยังมีน้ำใจแบ่งคนรอบข้างอีก ใจบุญจริ๊ง ใช้เพลินๆ ระวังกระดาษหมดก่อนด้วยนะ
ปล.ถ้ามีกระดาษแบบนี้ตรูจะครองโลก 555

...
ถ้าได้กระดาษนี้มา ผมคงจะไม่เขียนอะไรไปก่อนครับ คงจะหาว่ามันจะสั่งพิมพ์ที่ไหนเพิ่มได้บ้างครับ 555

kayzero

strikef.

ใช้งานง่ายดีเหลือเกิน จนสงสัยว่าถ้าฉีกหมดเล่มแล้วจะเอาสมุดฉีกเล่มใหม่เพิ่มได้ที่ไหนครับ

แบบนี้ยับทั้งโรงเรียนแน่นอน แต่เอาคืนบ้างก็ดีนะ ตอนเด็กคงโดนทำไว้เยอะ