ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สาวๆเอไอโฮสเตสเลาจ์รับแขกเต็มเสียว(สาวๆเอไอฯ ๑๙)

เริ่มโดย cyborg0011, กันยายน 23, 2023, 12:49:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Mr. Sittinont Damrongwatwong

DeMo20220

ภาพหน้าตรงด้านหน้าไม่ค่อยมีปัญหาอะไรแต่ภาพชุดหันหลังแล้วถูกตีก็นี้ ก้นน่าจะผิดขนาดไปหน่อย แต่โดยรวมแล้วสวยให้อารมณ์มากครับ

::Thankyou::

cd13579

จุใจมากครับ แต่เอไอกับปัญหาเรื่องนิ้วก็ยังคงมีอยู่ เป็นของคู่กันไปแล้ว
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

ชุ้ง

จุใจมากครับ แต่เอไอกับปัญหาเรื่องนิ้วก็ยังคงมีอยู่ เป็นของคู่กันไปแล้วครับ

อเล็กซี่

ภาพโดยรวมทำได้ดีครับ แต่ก็มีข้อผิดพลาดของ AI ที่มีปัญหา ที่ยังแก้ไม่ตกคือเรื่องมือ และเท้า ชอบเพี้ยน ครับ