ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 6 (พริตตี้สาว)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 31, 2020, 12:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ท่านชอบสาวคนไหนมากที่สุด??

แป้ง
56 (20.4%)
อีฟ
52 (18.9%)
วิภา
244 (88.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 275

ปิดโหวตแล้ว: กันยายน 05, 2020, 12:49:49 หลังเที่ยง

coolkid2

เมื่อไหร่เป้นะจับแม่กดซักที ชักช้าเดี๋ยวโดนคนอื่นงาบไปก่อนจนได้

po3026

แป้งสอนให้รู้ว่าเลสเบี้ยนตัวจริงเขาทำกันยังไง เผื่อว่าวิภาจะติดใจ

yukleg

วิใจแข็งจริงๆ แป้งหาทางเจาะไม่เข้าเลย....ตอนนี้ไม่ลุ้นเป้กับอีฟแล้วครับ หันมาลุ้นแม่ลูกวิกับเป้เสียวกว่า แต่คู่พัทกับอีฟก็ยังแอบลุ้นอยู่นะครับว่าจะแหกม่านศีลธรรมเหมือนกันมั้ย

ถึงจะไม่สะใจถึงใจ แต่ก็พอแก้ขัดได้ใช่มั้ยจ๊ะวิจ๋า

Sakoda

villosum

sleeping_mode

วิภานี้ก็อ่อยคนอื่นเก่ง แป้งนี้ก็รุกวิภาเก่งแต่ผมโหวดให้วิภาเลย

1819

เรื่องที่คิดเริ่มปะติดปะต่อมาเป็นรูปร่าง ตามที่ วิภาคิดซะแล้ว พัทกับอีพ อาจจะเป็นแบบเดี่ยวกับวิและเป้  ว่าแต่ยังไงดีล่ะ คืนนี้สาวพริทตี่แป้งจะยั่ววิจน มา เล่นฉิ่งฉับกับเธอได้ไหม หรือ  ภาวนา ให้เป้กับจาก ผับ แล้วเรียกให้วิไป สอนต่อ ในที่ลับ  ว่าแต่พัทจะค่อยตามแอบสอดส่องขนาดไหน  มันน่าลุ้นจริงๆ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

evilbenz

เทใจให้คุณแม่ยังสาวทั้งใจเลยครับ  แต่แอบสงสัยว่าอีฟกับพ่อจะเป็นเหมือนคู่นี้หรือป่าว แค่ภายนอกยังไม่เข้าสู่ภายในกัน

limousinedk

โหวตคุณแม่วิภาครับต้องคู่กับเป้คนเดียวเท่านั้น ส่วนเป้มีฮาเร็มได้

lit260499

วิภาจะโดนแป้งเล่นเลสฯไหมคืนนี้ เห็นพวกเลสฯเต้าว่าผู้หญิงที่โดนจะติดใจทุกคน

PD

คุณแม่น่าจะไม่รอดจากแป้งแน่ๆ วอร์มเครื่องก่อนที่จะเจอลูกชาย

newblogspot

KonMol2

jeerasak suksamran

สงสัยเป้อยากรู้วิธีสอดใส่มั้ง  คงต้องให้แม่ติวกันอีกยกละ

asper7352