ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Wakatsuki] Discontented Wife แม่บ้านร่านเซ็กซ์ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, พฤศจิกายน 06, 2018, 06:23:55 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

pongharu

Ppcub Jjip

ball ll3

มาข่มขืนง่ายมาก5555.  ไม่อยากคิดว่าถ้าสามีกลับมารีดน้ำจนแห้งตายขึ้นมาทำไง

king08

syndromz

นั่นไงว่าแล้วเชียวคิดว่าแน่โดนเจ๊หื่นจนเหี่ยว

นายไข่ย้อย

ถึงกับต้องวิ่งป่าราบกันเลยทีเดียวเชียว แต่เป็นผมจะไม่วิ่งนะ  ::JubuJubu::
อิอิอิ

Liftzthekop

logunta

worachat39

ผมว่าผู้หญิงไม่ต้องอดทนเก็บหรอกมั้งครับไม่เหมือนผู้ชายนี่นา 555 

Boss`

oakvanilla

ไม่ใส่ยกทรงด้วยหรอ ฮาเพื่อนข้างบ้านตอนแรกมาแบบตัวโกงตอบจบนี้วิ่งหางจุกตูดเลย555

ขอบคุณมากนะครับ

numkrieng

Phoowadol

อ่าน่ไปทีแรกเขาก็บอกว่าเซ็กส์จัด แต่ยังไม่เชื่อนะ แต่ดูหุ่นนางแล้ว นี่มันล้นหลามจริงๆเชียว เก็บกดจนทนไม่ไหวสินเถึงไปทำอะไรให้เจ้าหนุ่มข้างบ้านมันตามมาปล้ำเอา. อ่านมาถึงตรงนี้ก็ยังไม่มีทีท่าว่านางจะเซ็กส์จัดตรงไหนนิ  กดอารมณ์ตัวเองน่าดู  เห่อๆ แต่พอเจอล้วงจิ๊มิ ปุ๊บ คราวนี้ นางจัดเองเต็มๆเลยเนาะ
โอโฮ ทั้งอม ทั้งขึ้นให้ แตกในด้วย ไอ้ที่เด็ดและฮาด้วย ก็ตรงที่นางยังไม่อิ่มขออีกยก นี่แหละ เล่นเอาเจ้าหนุ่ม วิ่งหนี้กลับบ้านเลย. (ขืนอยู่ต่อ ตรูตายแน่....)5555

tum7yoo

เร็วไปหน่อย  ไม่ทันได้แค้นอะไรเลย  อย่างที่ชื่อเรื่องบอกแหละนะ  NTR  ไม่ชัดเท่าไรเลย

ขอบคุณครับ