ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Soku Sounyuu OK! Harem Time นํ้าหอมฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2019, 01:47:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

มาครึ่งห้องแบบนี้มันจะมีแต่สาวๆ หน้าตาดีหรือไง ขอให้ครึ่งห้องมีสาวแต่ไม่หน้าตาดี (อิจฉา) 555

แบบนี้สงสัยว่าจะไม่แค่ส่งผลกับสาวๆ แล้วหละ นี่มันส่งผลกับผู้ใช้ด้วยนี่น่า นี่ทำไงก็ไม่หมดแรงเลย แบบนี้ของดี 555

rcboy

อยากรู้แล้วครับว่าฉีดในห้องเรียนจะออกฤทธิ์ยังไงน้าา

jamebond000

ของเค้าดีจริง แต่จะมีผลข้างเคียงอ่ะเปล่า

joyjung

เจอแนวของวิเศษทีไร เผลอใจอ่านทุกที
ท่าจะมีปม เป็นคนนอกสายตา

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ กันยายน 03, 2019, 11:20:43 หลังเที่ยง
เจอแนวของวิเศษทีไร เผลอใจอ่านทุกที
ท่าจะมีปม เป็นคนนอกสายตา
จบแบบไม่หักมุมเลยแฮะ
โชคดีแบบไร้เหตุผล
ดูจืดตอนจบนะ

donggo

batzmaru

::Reader::จริงๆ น้ำหอมมันต้องฉีดตัวเองให้คนอื่นได้กลิ่นไม่ใช่เหรอ อันนี้ฉีดไส่สาวๆ เลยเนี่ยนะ

#
น้ำหอมไม่หมดอีกเหรอ รับรองว่าลูกแต่เมืองแน่ๆ แต่พวกผู้ชายในห้องมันไปไหน ไม่สนใจเลยเหรอ งง ::Hmmm::

closec

ฉีด แบบนี้ไม่ค่อยโอเคเท่าไร น่าจะทำเหมือน มีนาฬืกากดหยุดดีกวส่า

tam__09

รู้สึกอยากเป็น วาตานาเบะขึ้นมาทันที หมอนี่โชคดีจริงๆ

Close Read

ตอนแรกนึกว่าฉีดใส่ตัวแล้วแบบผญ.ที่ได้กลิ่นแล้วจะมีอารมณ์แต่ที่ไหนได้เล่นฉีดกลางอากาศ แต่ก็น่าสงสัยอยู่นะว่าถ้าฉีดลอยๆผญ.จะมีอารมณ์กับผช.ทุกคนที่อยู่รอบๆตัวรึเปล่า

สรุปคือหื่นกับเราแค่คนเดียวเอาจริงๆมันดีไหมมันก็ดีนะแต่มันก็ตรรกะแหม่งๆอยู่นะ แต่เอาเป็นว่าช่างเหอะอย่างนี้เอาไปใช้ที่ไหนก็ได้สะดวกดี คริคริ

paisan12

ถ้ามีต้องประหยัดใช้กับตัวท็อปเท่านั้นครับ ถ้าหมดเสียดายแย่

sun_day

ฉีดใส่ชายไม่ผลหรอ น่าจะบอกรายละเอียดหน่อยก้ดี
เล่นฉีดในห้องแบบนี้ น้ำคงแห้งอะ

kenandinw

จะเอ้าดอกันแล้วมั้ง

edit ดูจบผมก็ออกไปซื้อข้าวน่ะ ทำไมไม่เห็นมีใครมาให้น้ำหอมนี่บ้าง

HOME SCREEN

ก็คงได้แค่หวังว่าตัวเอกจะไม่ใช้เพลินจนแห้งไปซะก่อน ยิ่งฉีดทั่วห้องเรียนยาวๆครับลูกเพ่
Edit 555 กลายเป็ดเย ดะไปเลย ตอนบนรถไฟฟ้ามันไม่สมเหตุสมผลนิดนึงคือตัวเอกมันฉีดโดนคนเดียวทั้งที่ถ้าในรถไฟฟ้าจริงๆมันแทบจะเป็นที่ปิดถ้ามันทำได้ขนาดนั้นรถไฟฟ้าน่าจะกลายเป็นสถานที่สุดมันส์ชัวร์