ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yojouhan Shobou] Haha no hi to Musume no hi หนี้รัก หักสวาท [แปลไทย By Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 09, 2017, 03:06:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เพนกวิ้น อเมซอน

แม่และลูกน่าจะตกเป็นทาสเซ็กล่ะครับแนวนี้

sthanya

เล่นจับมาขังกันแบบนี้เลย โหดจริง ๆ ภาพสีแบบนี้ได้ความรู้สึกดีไปอีกแบบ ขอบคุณครับ

gorncp

โอ๊ย เรื่องนี้โหดเกิ้น อ่านแล้วไม่มีอารมณ์เลยครับ

SikerWoo

ไอ้แว่น น่ะไอ้แว่นตอนจบขอให้มีจุดพีคสักหน่อยเหอะ ฮ่าๆ ขอบคุณมากครับผม
TTT

artzzaa

ความหื่นค่อยๆพัฒนา ขึ้นไปสินะครับบ ห้าๆๆ สุดยอดไปเลย

jungka

ภาพสีคมชัดดีครับ เนื้อเรื่องสุดยอด ดีนะ ของดีๆ ๆ

alrisA

เคยดูแบบAVไปแล้วเพิ่งเคยเห็นแบบโดจินขอบคุณมากครับ

luciael

gumpxxxx

ตอนแรกๆดูสนุกมาก เสียวมาก แต่หลังๆเรื่องโหดร้ายมากครับ ไม่ไหวจริงๆ ทำเอาหดหมดเลย โหดเกิ๊นนน

Tee001

แปลดี ภาพสวยครับ แต่ตอนท้ายทำเอาผมหดหู่เลย  ::Orz::

SlX

finger2199

DarKSiDeIID

พี่แว่นเราก็เอาเรื่องเหมือนกัน แผนสูงใช่เล่น จัดหนักทั้งแม่ ลูก กันเลยทีเดียว ขอบคุณครับ