ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season2 ] ตอนที่ 27 : ชั่วโมงต้องมนต์และปีกแห่งรัก

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กุมภาพันธ์ 26, 2020, 10:51:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peat

มันพีคตรงอีตาริวเล่นเพลงการ์ตูนนี่แหละ..
จริงเลยครับ..เมื่อก่อนยังไงเด็กทุกคนต้องนั่งอยู่หน้าจอในเช้าวันเสาร์และอาทิตย์..
เพื่อจะดูการ์ตูนช่อง9..

.
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Debaker Singlek

#ทั้งเจ้า เวย์ เพื่อนคู่หูนรก ทั้งแม่การะเกด ช่วยกันจังเลยนะกลัว ริวกะ กับ อั้ม ไม่ลงเอยกัน.
#When You Say Nothing At All (Ronan Keating) ผมชอบนะเพลงนี้ฟังเวลาขับรถ หรือนั่งชิลๆฟังแล้วเพลินดี นี้ถ้า ริวกะร้องเพลง Say Anything หรือ Endless Rain (X-japan) ในเนื้อของภาษาญี่ปุ่นได้ คงสุดๆเลยละ (ชอบมาก2เพลงหลัง) ช่วยเพลงการ์ตูนผมชอบเพลง Pegasus fantasy มากกว่า ทั้งจังหวะ ทั้งเสียงมันเร้าใจดี.

Sopun Jeekkee

ตอนนี้ ยังคงความโรแมนติกแบบบ้านๆ แบบไม่ใช่คู่รัก แต่แบบคนเดินดิน ยอดมาก สำหรับเพลงต่างๆ ตอนอ่าน เหมือนมีเสียงเพลง แว่วเข้าหูเลย

ช่วยคงรูปแบบแบบนี้นะครับ เนื้อหาทั้งตอน มันมีการรับส่งกันแน่น มีหลายบทบาทในเรื่องเดียว ชอบมากๆ

userq

Run2020

นายริวนี่เทพทุกเรื่องเลยแต่อย่าลืมเอาใจใส่อั้มบ้างนะ

ssaa3112

ริวกะสุดยอดทุกเรื่อง ยกเว้นเรื่องความรักกับพี่อ้ัมที่ต้องให้ทั้งเพื่อน และ แม่ช่วยเสียนี่

ziggy2

สุดยอดจริงๆเลือกเพลงเข้ากะชื่อร้านมากว่าแต่คืนนี้พี่อั้มต้องไม่รอดน่ะ555 ลุ้นมาหลายตอนล่ะ

po3026

ยิ่งอ่านยิ่งสนุกครับ ลุ้นกันต่อไปว่านายริวจะเปิดใจกับอั้มกันตอนไหน 

munkza

เลิกเต้ะได้แล้วพี่มังกร พี่อั้มเค้าก็ชอบหน่ะ เลิกอายได้แล้ว ให้แม่การะเกดตีซะเลย
แล้วนายมิกอะไรของมัน ทำเป็นหน้าตึง เดี๋ยวจะโดน

ตอนหน้าจัดกันที่สวิสให้จบๆ้ลยนะสองพี่น้อง รูปประกอบนี่โหดจริงๆ เห็นแล้วขึ้นเลย

thanarat3459

นำเนื้อเรื่องดีมากครับ....ร้านสตรีทฟู้ดในตำนานเลยครับ...