ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบดูแฟนโดนข่มขืน copy

เริ่มโดย Boy just boy, สิงหาคม 26, 2022, 01:46:41 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

ผมมีเรื่องเสียวมาเล่าให้ฟัง มันเป็นประสบการณ์เสียวที่เกิดกับเเฟนผมเอง
เธออายุ35 อายุมากว่าผม7ปี อาทิตย์ที่ผ่านมาผมพาไปพักผ่อนที่ต่างจังหวัด
ขับรถตระเวณหาที่ัพักกว่าจะได้ก็ประมาณ ห้าโมงเย็น สภาพที่พักเป็นบ้านเก่าๆ ไม่ค่อยดีนัก แต่มี 2 ห้อง
ติดแอร์ทั้งหลัง ข้างหลังเป็นป่าละเมาะมีหญ้าขึ้นรกเต็มไปหมด และคนมาพักก็น้อย เงียบสงัดไม่ค่อยมีคนมากนัก หลังจากเข้าที่พักแล้วพวกเราก็ออกมาเดินเล่นรอบๆที่พัก ประมาณ สามทุ่ม ค่อยๆ เดินกลับที่พัก ระหว่างทางค่อนข้างมืดและเปลี่ยว หรือเป็นเพราะเราไม่ชินกับสถานที่นี่มาก่อน มาถึงที่พักก็เปิดทีวี
กว่าจะนอนก็ห้าทุ่มได้ผมกับแฟนก็เข้านอน
แฟนผมมีอารมณ์แต่ผมเหนื่อยเลยขอผลัดเป็นตอนเช้าเพราะขับรถมาเหนื่อยทั้งวัน แล้วล้มตัวลงนอนหลับไปตั้งแต่เมื่อไรไม่รู้ ตื่นอีกทีได้ยินเสียงคนเปิดประตูเข้ามาในห้องนอน มองไม่ถนัดนักเพราะเปิดไฟดวงเล็กไว้ที่โต๊ะโซฟา ผมตกใจรีบลุกขึ้นมาแต่ไม่ทันแล้วคนหนึ่งตีหัวผมจนเห็นดาวเต็มท้องฟ้า สมองเบลอไปหมดเปลือกตาค่อยๆ หลับ แต่สมองผมยังรับรู้ ได้ยินมันบอกเพื่อนๆมันให้ลากผมไปไว้ในห้องน้ำ
ได้ยินเสียงแฟนผมร้องแต่มันเอามือปิดปาก
เมียผมดิ้นใช้เท้าถีบมันอย่างแรง อีกคนเอามือชกท้องแฟนผมจนเสียงเงียบไป ผมถูกลากมาไว้ในห้องน้ำ และเอาเสื้อของแฟนผมมาผูกข้อมือไขว้หลังทั้งสองข้าง นอนคว่ำหน้าอยู่บนพื้นห้องน้ำ ผมแกล้งทำเป็นสลบพวกมันเอาขาถึบผม 2ที เพื่อให้แน่ใจว่าสลบไปจริงๆ ผมได้ยินแฟนผมถามพวกมันว่าต้องการอะไร มันบอกว่าพี่น่าเย็ดจังเลย ประตูห้องนอนถูกปิดสนิทและคงไม่มีเสียงเล็ดลอดออกไป ได้ยินเสียงผู้ชายหลายคนพูดจาหยาบคายกับแฟนผมแต่ไม่ดังนัก
แฟนผมร้องและดิ้นอยู่บนเตียง ผมค่อยพยุงตัวลุกขึ้นเดินไปที่ประตูห้องน้ำมองไปที่กระจกที่อยู่ตรงข้ามกับ เตียงนอน ภาพที่เห็นแฟนผมนอนเปลือยกายอยุ่
บนเตียง
โดยมีเด็กชายวัยรุ่นอายุประมาณ15-16 อยู่3คน
2คนจับมือกดไว้คนละข้าง ปากดูดนมคนละเต้าอย่างหื่นกระหาย เด็กชายอีกคนกำลังถอดกางเกงยืนอยู่ข้างเตียงแฟนผมร้องไม่ค่อยออกคงจะจุกเพราะมันชกไปที่ท้องน้อยและถูกทุบขา เธอได้แต่สะบัดหน้าไปมา ผมจะเข้าไปช่วยแต่ถูกมัดมือไว้และปวดหัวมาก จึงได้แต่แอบยืนดูอยู่ริมประตูห้องน้ำ เด็กชายที่กำลังถอดกางเกงยืนอยู่ข้างเตียง ค่อย ๆ คุกเข่าขึ้นไปบนเตียง มือมันจับของมันรูดขึ้นลง อีกมือหนึ่งจับหีแฟนผม มันบอกว่าน่าเย็ดดีว่ะ มันค่อย ๆ ดันของมันเข้าไปในร่องหีแฟนผม แฟนผมตาเหลือกร้องโอ๊ย ๆ ๆ แต่มันไม่ฟังเสียงก้มหน้าก้มตาดันจนมิดด้าม จับขาเมียผมข้างหนึ่งแหกออก ซอยอย่างไม่ยั้ง หน้าแฟนผมส่ายไปมาเพราะความเจ็บปวดที่มันหยิบยื่นให้
ประมาณ 10 นาที มันก็เสร็จคาร่องสวาทของแฟนผม คนต่อมาผละจากนมแฟนผมมาคุกเข่าต่อจากคนแรกทันทีแล้วมันสอดใส่ทีเดียวมิดด้าม
มันจับขาเแฟนผมแหกอ้าออกเหมือนคนแรก
กระเด้าแรง ๆ อย่างช้า ๆ นมข้างหนึ่งที่เป็นอิสระกระเพื่อมขึ้นลงไปตามจังหวะที่มันกดเข้าไป ไม่นานมันก็หลั่งใส่ในหีแฟนผมตามคนแรก คนที่สามหลังจากไซร้ ซอกคอ ประกบปาก ดูดนมเมียผมแล้ว
ก็จับแฟนผมนอนคว่ำ ถ่างขาจับสะโพกผายยกขึ้นทำให้เห้นหีลอยเด่นปลิ้นมาข้างหลังอย่างถนัด ร่อยรอยของการบุกรุกจากเด็กชาย 2 คน ทำให้เห็นน้ำเมือกไหลสีขาวขุ่นข้องไหลออกมาเป็นทางตามง่ามขา
มันบรรจงจับของมันยัดเข้าไปโดยไม่ได้รีบร้อน
แรงกระเด้าของมันทำให้หัวแฟนผมเกือบจะชนหัวเตียง นมสองเต้าแกว่งไปมาสักพักพวกมันก็ขยำนมแฟนผมคนละข้าง อีกคนดึงหัวนมแฟนผมเล่น
ผมได้ยินเสียงแฟนผมร้องไห้ มันเย็ดแฟนผมไม่บันยะบันยังเลยสักคนเดียว ไม่นานมันก็พ่นน้ำเมือกใส่รูหีแฟนผมตามไปเป็นคนสุดท้าย แฟนผมล้มตัวลงนอนกางขากางแขน น้ำเมือกไหลออกมาตามร่องหีของเธอจนเปียกที่นอน พวกมันปล่อยเธอนอนอย่างหมดแรง ขาข้างหนึ่งห้อยลงมากับพื้นมองเห็นหีแบะอ้าอย่างชัดเจน พวกมันรีบใส่เสื้อผ้าค้นหากระเป๋าสตางค์ของผมและเธอ มันค้นได้เงินสดในกระเป๋ามีใบละพันอยู่ 3ใบ มันบอกได้แค่นี้ก็ดีแล้ว เย็ดหีมันฉิบหายเลย ไม่นึกว่าหีจะโหนกอย่างนี้ น่าพาไปให้พวกมันที่เหลือลงแขกกันต่ออีก มันเดินไปจับนมแฟนผมเล่นอีกครั้งก่อนที่จะรีบออกไปจากห้อง ผมรีบลงนอนคว่ำกับพื้นในท่าเดิม เพื่อไม่ให้มันผิดสังเกตุ มันรีบร้อนออกไปจากห้องผมทันที แฟนผมใส่เสื้อผ้าแล้วเข้ามาเขย่าตัวผมให้ตื่น ผมตื่นขึ้นมาทำท่าตกใจกับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ถามแฟนว่าเป็นอะไรหรือเปล่า
แต่เธอบอกไม่เป็นไรมันได้เงินในกระเป๋าไปแค่นั้นเอง แต่เธอไม่ได้บอกว่าถูกรุมข่มขืน ผมบอกช่างมันเถอะนึกว่าฟาดเคราะห์ไป และปรึกษาว่าจะไปแจ้งความที่ไหนกันดี ตอนนี้ดึกมากแล้ว

drof666