ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Atori K] Hiromi-Chan's Lost แพ้เกมเสียตัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 24, 2018, 06:31:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Devil Joker

phatsa

น่าสงสารน้องเลย แข่งเกมส์แพ้ยังโดนรุมอีก ::Ahh::

Inzomnia

evo999

อีหนูสู้ไม่ถอย ตอนจบยังมีแอบมาซ้อมด้วยนะ

shetarsk

เอ่อะ ไม่คิดจะเลิกเล่นหรอ ... เดี๋ยวแพ้อีกนาาา

ponggunyuki2527

สงสัยต้องซ้อมหนักแล้วไม่งั้นแพ้ยาวๆๆๆๆ

pupuland

มาหาพี่สิ เดี๋ยวสอนให้เก่งเลย 55 ติดเกมหรือติดใจกันแน่

Crypt

โอ้โห โดนไปขนาดนี้ยังคิดแข่งอีกเหรอเนี่ย

xxxzaaaa

ขอบคุณนะครับ ว่าแต่ตั้งใจยอมแผ้ใช่หรือเปล่าเนี้ย โดนขนาดนี้แล้วพรุ่งนี้จะเล่นอีก แต่ก็น่าสงสารน้ำตาไหลเลยด้วย

ryu

ไปฝึกเล่นเกมส์มั่งวุ้ย
แต่จะไปหาคนเดิมพันที่ไหนดีเนี่ย

doctorchit

(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

thegift52

ถ้าหนูชนะ หนูจะปล้ำคืนใช่ไหม งั้นฝึกเยอะๆ นะ จะได้ชนะรัวๆ  ::DookDig::

ohm2999

DARKAXL

ลายเส้นคุ้นๆแฮะ นึกถึงเรื่องนึงพล๊อตคล้ายๆกัน น้องชายทำแผ่นเกมโป๊พัง พี่สาวเลยต้องเสียตัว