ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ ตอนที่ 12 : ความรู้สึกที่เปลี่ยนไป

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, เมษายน 07, 2019, 02:07:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

spty24

boyllsj1

arsenyo

เวย์ต้องมีความรู้เกี่ยวกับแพทย์มาด้วยแน่ๆรู้จักจุดด้วย สมเป็นผู้ช่วยพระเอกของจริง

phurin84

ไม่ใช่ว่าเวย์เป็นสปายนะ มโนล้วนๆ สงสัยริวจังโดนแกล้งตลอด

txxt30

ท่าทางริวจะเหมาสาวๆ หมดแน่เลย

กำลังจะถามถึงนายเวร เอ๊ยนายเวย์อยู่พอดีว่า จะได้แอ้มสาวคนไหนบ้าง ตอนท้ายของตอนนี้ก็ให้คำตอบพอดี อย่างนี้ค่อยหายห่วงเพื่อนของพระเอกได้หน่อย กลัวว่าจะอดอยากปากแห้งน่ะ

ัuffa555

กลับเข้าสู่เนื้อเรื่องหลักแล้ว  มาคิดคามว่านายริวจะได้ใครต่อน้อ  ::GiveMe::

jomza537

ริวนี่กวนใช้ได้เลยนะเนี่ย กินเกี๊ยวกรอบ ฮ่าๆ

aek01

helios

มีบทหวานอมเปรี้ยวด้วยนะครับ
แต่ก็นึกว่าพระเอกของเราจะเทพขนาดไม่มีจุดอ่อน
แต่จริงๆนอกจากตอนนี้จุดอ่อนจริงๆอาจจะเป็นอย่างอื่นก็ได้นะครับ

ziggy2

พี่อั้ม นี้นอกจากสวยแล้วยังมีวิชาอีกด้วย เกือบตายแล้วมั้ยล่ะริว

แฟ๊ต บอย

singkanong

รอนานเลยจนต้องกลับไปอ่านตอนเดิมแต่ก็มายังไงก็รออ่านครับชอบครับมีทั้งบู้ทั้งดราม่าสนุกดีครับ

kit2516