ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 4 – พระเอก

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 18, 2016, 04:19:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sejin

ขอบคุณครับ
สำหรับโต๋นายหล่อมาก และหนุ่มในเมื่อทำไปแล้วก็ให้สุดๆไปเลย

NO_77

พอหายหื่นก็เริ่มสำนึกผิดละ ริจะชั่วต้องเอาให้สุดดดดพ่อหนุ่ม

ขอบคุณครับ

whitegrow

มาถึงขั้นนี้แล้ว ต้องยอมรับแหละครับ เอาใจช่วยน่ะนายหนุ่ม...

avazon

กดติดตาม เก็บไว้อ่าน เป็นกำลังใจให้ ครรับผม

zaubers

เลือกยาก แฮะ 
สุดยอดเช่นเคยครับ

haosama

kasor7

ชอบการเล่าเรื่องได้กระชับ  ทำให้การอ่านเป็นไปแบบไหลลื่่นดี

1kiku58

hseraph

เย้ในที่สุดก็ได้เบิร์นแล้ว ลุ้นแทบตายนึกว่าจะไม่เบิร์น55 ตอนสุดท้ายผมเลือก นอนกอดไปเลยยยยย
  "ขอพลังด้านมืดจงสถิตย์อยู่กับท่าน" 

sintosin

007bon007

อยู่ด้วยกันนั่นแหละ ถึงเช้ารู้เลย

Baron Pok

แมนๆเลยหนุ่มได้แล้วยอมรับจะได้ได้ใจสาวเจ้าด้วย

Mr.akekarin

ak

Tommy ovec

พระเอกเรานี้ใจดีจริงๆ มีเซ้กโฟนให้ฟังด้วยอะ