ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 01, 2018, 11:51:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถามขำ ๆ คุณว่าไอ้ลุงพลเนี่ย จัดว่าเป็น "มารสังคมที่ควรกำจัด" ไหมครับ?

แน่นอน เจอที่ไหนต้องกระทืบให้ตาย เกลียดแม่ง อิจฉามัน เมียแต่ละคนสวย ๆ ทั้งนั้น
207 (38.7%)
ไม่เลย ลุงแกคนดี น่าสงสารออก อย่าไปทำร้ายแกเลย อยากจะขอเคล็บลับวิชาหลีหญิงจากแกบ้าง
328 (61.3%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 535

ΜoNoTΩИ∑ ★★★

ones26421

ได้อย่างก็ต้องเสียอย่าง ตัดสินใจลำบากนะ  พลังวิเศษแลกกับชีวิต

kiratwice

ชีวิตเดียวใช้ให้คุ้มครับลุงพล ลุงโคตรคุ้มเลย

KFzzz

ลุงแกจัดหนักจัดเต็มทุกคน เดี๋ยวได้มีท้องกันบ้างแหละ

7946410

ภาระกิจ ลุงพลจะต้องจัดการกับสาวๆอีก6  คน ทำให้ลุงพลต้องตายไม่ได้

Khunhan Chansuk

ได้เมียเยอะขนาดนี้ สาวๆสวยๆทั้งนั้น ตายไปไม่เสียชาติเกิดหรอกครับ

Pongsathorn Weerahong

ตายคาอกสาวๆ ตายตาหลับ คุ้มค่ากับชีวิต สาวๆแต่หละคนน่ารัก เก่งเรื่องบนเตียงกันคนหละแบบ

knight18

ลุงพลพลังม้า อย่าเพิ่งเป็นอะไรนะครับ สาวๆในฮาเร็มยังรออยู่

sun_307

บันยะบันยังบ้างนะลุงพล ปล่อยๆไปบ้างก้อได้นะ เดี๋ยวได้ตายซะก่อน

ruby31797

อย่างนี้น่าจะมีตัวช่วยให้ลุงพล มีกำลังเพิ่มขึ้นซัก 20 เท่า มากว่าปกติ จะดีมากเลย

miloauto

คราวนี้ แย่แน่ลุงพล แต่ว่า60 แล้ว ก่อยตายได้จัดขนาดนี้ ผมว่าคุ้มน่ะ เป็นเราก็ยอม 555

tcm12599

lololololo

ฉากที่คอนโดขอริมระเบียงด้วยนะครับ หมอพลอยจะพาลุงพลไปจัดที่ระเบียงมั้ย

Jiraai

ขอตายในหน้าที่ดีกว่าแก่ตายเฉยๆลุยเลยลุงพล