ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บ่วงเสน่หา45 (เผชิญหน้า1)

เริ่มโดย fuseeka, กุมภาพันธ์ 22, 2018, 10:16:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

peddo

ลุงส่งแม้จะตายก็ยังไว้ลาย แอบมาตีท้ายครัวป้าศรีได้อีก หรือจะรับฝากพลังปอบร่านมาเผยแพร่กันนะ น่าสงสัยจัง
ป๋าอ้นแมนน่าดู ถ้านางสมิงรับไปอยู่เป็นคู่ท่าจะมัน อย่าเพิ่งตายนะลุง ความมันรอข้างหน้า ขอบคุณ​ครับ​

olemantu

เฒ่าอ้นตอนนี้เป็นอาจารย์ดีกว่าคนอื่น ๆ เพราะคนเก่งกว่าตายหมดแล้ว 55  คราวนี้คงจะยังรอดอยู่ได้..นะ

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

rewat.32

azerothx

ชบาทำยัไงต่อนะแล้วปมแค้นนี้จะแก้ออกยังไงนะ ::Dizzy::

sthanya

ใครชวนนางศรีลงมาเสียวด้านล่าง คนรึผี

biggiggog

ถ้าสมิงสาวกลับใจเข้าร่วมทีมสาวๆ
ทีมหนุ่มบ้านนาต้องหากำลังเสริมด่วนเลย
เพราะที่มีอยู่ท่าทางจะสู้ไม่ไหว ::Hungry::
ขอบคุณมากๆครับ

moo moo1

ลุ้นให้เสือสาวกลับใจ มาเข้าทีมดีกว่าสนุกทุกคืนเลย

warone07

แก้ไขความผิดพลาดในอดีต ต้องเปลี่ยนใจให้ชบามาเข้าก๊วนด้วย ท่าจะมันดี

02beekini

จบเรื่องสมิง จะเจอเรื่องผีกระแทกหัวต่อหรือเปล่านี่

thep59

ลุงส่งเอาจนตายคาอกเลยนะ แต่ก็ยังหื่นได้อีกขนาดเป็นผีไปแล้ว

dwarf

ขอบคุณครับ...เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร...และเข้าร่วมกลุ่มกับเฒ่าอ้นเลย

saka2520

ปมนี้จะแก้ยังไงละเฒ่าอ้น ::Horror::  แต่แก้ได้มีแววได้สาวมาเพิ่มความสนุกในกลุ่มหื่นบ้านนาแน่ๆ ::HeyHey::

เพชร พระอุมา

เฒ่าอ้นน่าจะรอดนะ สมองสาวน่าจะใจอ่อน

ponchan80

ถ้าสมิงสาวกลับใจเข้าร่วมทีมสาวๆ หนุ่มบ้านนาต้องหากำลังเสริมด่วน