ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สางแค้น (14) จบ

เริ่มโดย twintower, มีนาคม 23, 2021, 06:41:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ranger83

รอดูตอนใหม่ๆมาอีกครับ ขบคุณมาก

ชาญวุฒิ เนระภูสี

รออ่านตอนใหม่ๆอยู่นะครับ แล้วแคนจะไอะไรเป็นสิ่งตอบแทนความกล้าหาญครั้งนี้

pui10000

boranman01

singkanong

จบแล้วหรือครับจะรอผลงานของท่านต่อไปครับ

arsenyo

สนุกน่าติดตาทเช่นเคยครับ แต่ในโลกความจริง ทันก็เป็นแบบนี้แหละครับ คนปราบก็ทำไป คนค้าก็ทำต่อ

kpnttn

รับงานใหม่อีกรึเปล่านะ เกี่ยวกับธงรึเปล่า

Happy Family Ending สินะ

Singhasouth14

รออ่านภาค 2 นะครับ เรื่องนี้ เยี่ยมมากครับ ขอบคุณผู้ประพันธ์ สางแค้น มากครับ

terapoong48

น่าจะได้เข้าหน่วยซีลไปเลย

neung_cm

ฟ้าหลังฝนเป็นอะไรที่สวยงามและสดใส

Tosak7483

สนุกมากไม่ได้อ่านแบบนี้มานานแล้ว

yaguza

จบได้สมบูรณ์แบบทุกประการ
แคนที่สะสางแค้น ได้จบสิ้นเสียที

TUWATAR

สนุกมากครับ
ได้ความรู้เรื่องการทหารอีกเยอะเลย

tumzazz_55

จบแบ้วรอตามเรื่องต่อไปครับ

treemiles

จบสรุปได้ชัดเจน ได้เห็นถึงที่มาที่ไป สาเหตุทุกอย่างเกิดจากกรรม