ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทิฐิหรือความเกลียด 3

เริ่มโดย twintower, กุมภาพันธ์ 14, 2017, 04:22:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gumpxxxx

บทดราม่าเข้มข้นมากครับ พรรณนาได้เครียดตามไปด้วยเลย เยี่ยมมากครับ ขอบคุณครับ

devilzoa

อ่านแล้วอินมากๆครับสุดท้ายแล้วจะจบอย่างไรหนอ

ff2551

ดราม่า ได้ใจจริง ๆ สำหรับเรื่องนี้
สนุกมาก ๆ ครับ

hanabombam

ทิฐิแรงจริงๆ พี่มิ่ง ลุงดิเรกก็สู้ๆ นะ น้ำหยดลงหินทุกวันหินมันยังกร่อน อยากให้พ่อลูกคืนดีกัน

e20pat

ตอนนี้เศร้ามาก มันบีบหัวใจคนอ่านมากมาย ด้วยการไม่มีตัวตนของดิเรก

swbkk

รับรองว่าแฟนๆที่อ่าน อ่านกันเพลินทั้งนั้น แม้จะมีบทเสียวมากหรือน้อยผมว่าไม่มีใครบ่น เพราะเนื้อเรื่องเข้มข้นชวนติดตามทุกบรรทัด ขอเป็นกำลังใจให้ผู้แต่งครับที่สร้างสรรค์งานดีๆเช่นนี้ออกมาให้แฟนๆได้อ่านกัน.........แต่ว่าอย่าให้มิ่งเครียดมากนักเลยนะครับ เดี๋ยวจะระเบิด.........::Fighto::

wattana2015

ปมของมิ่งฝังใจมีสาเหตุที่สมควรอยู่แม้เหมือนจะผิดบ้าง  แต่คนที่เป็นพ่อคงได้รับผลที่ตัวเองมักง่ายก่อขึ้นแล้วอย่างสาสม  เป็นผมก็พูดยากนะคนเราจะให้ลืมเรื่องเลวร้ายง่ายๆเหมือนปิดสวิชต์ไฟคงจะไม่มีแน่ๆ  เป็นกำลังใจกับผลงานคุณภาพชิ้นนี้ครับท่าน  ผมยกนิ้วให้ด้วยความเต็มใจ เรื่องนี้ในความคิดของคนอื่นผมไม่รู้  แต่สำหรับผมแล้วนี่ละยอดนิยายที่ตามหาอยู่

ultrasonic

หักมุม กลายเป็นจิ้น มิ่งกับวุ้น คงจะดีพิลึก  ::Dribbling::

cobra888

นับถือท่าน TwinTower มีจินตนาการล้นเหลือดีจัง แต่งแต่ละเรื่อง ตัวละครนำมาจากหลากหลายพื้นฐานน่าประทับใจทั้งนั้น
ชวนติดตามตลอดครับ ::Orz::