ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 15 – แผนของโป้ง

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 18, 2016, 12:22:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าเป็นคุณ คูณจะทำอย่างไร

ตอบตกลง แกล้งยอมรับแผนของโป้งไปก่อน แล้วค่อยว่ากันอีกที
97 (25.4%)
ปฏิเสธให้เด็ดขาด แล้วรีบหาทางจัดการ
285 (74.6%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 382

bukna

สนุกน่าติดตาม พระเอกนี่ได้ทุกคนเลย5555

lebille

งานนี้ลำบากพระเอกเราแน่ๆเลย มีคนคอยตามตลอด ยังไงก็ขอบคุณท่านผู้แต่งนะครับ

toey_pv

เปิดมามีตอนใหม่ให้ติดตามเลย ขอบคุณครับ

aspongx

aspongx

kirby1234

จั่วหัวมาขนาดนี้ต้องเป็นแป้งแล้วแหละ ::Sobad::

yoyoman

เป็นผมต้องห่างโป้งไว้เลยครับ ไม่น่าไว้ใจ คนแบบนี้มาก สนุกมากครับ ขอบคุณครับ

kyoyama_enna

มาไม่เคยทันโหวตกับใครเค้าเลยครับ เศร้าใจจิงๆ ::Crying::
ต้องเป็นแป้งแน่ๆเลยใช่มั้ยครับเนี่ย

gongsaad

เปนเพื่อนที่ดีนะโป้งเนี่ย ขอบคุณครับ  ::Evil::

sazzz

เรื่องนี้สนุกมากครับ เขียนให้จบนะครับ อย่าให้ค้าง

janara

อยากโหวตนะ แต่เข้ามาอ่านช้าไป อดเลย

alasangel

ชอบให้มีการโหวตเหตุการณ์ในเรื่องมากครับ

moonless

แป้งแน่นอนครับแบบนี้ สโนว์ กับ แป้ง ก้อขาวเหมือนกันน 

intell13

อยากรู้จังโป้งจะได้ฟันแป้งมัยนี้่

Fraudjr

ขอบคุณสำหรับเรื่องดีๆ ครับ
พล๊อตในฝันเลย พวกโปรแกรมไลฟ์เนี่ย

ความเห็นส่วนตัวผมนะ
มีน้องข้างบ้านด้วยจะแจ่มขึ้นอีกนะครับ ฮี่ๆ