ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5.5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 08:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

holovelove

รักสามเส้าเสียแล้ว แบบนี้ฉากรัก ลุงพลหมอพลอย ครูเบส จะมีไหมครับ
เหงาๆ

จอห์น สมิท

::KO::จะเอาครูเบสอีกแล้ว  นิมิตมันมาแล้ว อึมมมมม

wuthikhai.dunk

หมอพบอยตะหลอกลุงพลแล้วครูเบสจะเป็นคนปลอบใจลุงอย่างงั้นรึ

♤judas♤

น่าจะเป็นฝันดีและฝันร้ายในคราวเดียวกัน..หมอพลอยโหดเอาเรื่อง

Lert Nil

yes_coke

บอสรายต่อไป กำลังจะออกโรง รอลุ้นครับ เตรียมทิชชู่ไว้แล้ว

simcazy

ดูท่า ลุงพลจะตายเพราะหมอพลอยอีกในชาตินี้ หึงโหดมาก

tulatula

ชอบเลยครับมี background ได้รู้จักครูเบสมากขึ้นด้วย

panax

rung20057

เสื่อเฒ่าชุมพลจัดหนักเจ้าหญิงน้ำแข็งจนเอามาฝัยถึงหมอเบสเลย...

testman

ใส่ชื่อตอนผิดหรือเปล่าครับ

หมอพลอยจะเริ่มออกแนวเมียหลวงอาละวาดแล้วใช่ไหมครับ

ผมเสียดายจริงๆ ถ้าหมอจะร้ายขึ้นมา แต่บางทีคนเจ้าชู้ ก็ต้องมีคนร้าย ๆ คอยสยบ ใช่ไหม

แต่ดูท่าคงสยบยากละ