ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt5.5

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 26, 2018, 08:54:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gobori21

หมอพลอยนิ่งๆแต่น่ากลัวมากครับ ระวังไว้เถอะลุง

txxt30

amorn niemgerd

อมร

อิทธิพล ทบชา

หมอพลอยพกปืนด้วย จะโหดไปไหน คราวนี้มีดราม่าแหงมๆ

moshop

และแล้วก็ถึงคราวครูเบสแต่ไม่รู้ว่าจะจะแก้ปัญหากับหมอพลอบได้หรือเปล่ายังไงก็จะเป็นกำลังใจให้ลุงพลสู้ต่อไปคิดจะเป็นคาสโนว่าแล้วต้องอดทนครับลุ้นต่อไปครับให้กำลังใจผู้เขียนด้วยนะครับจะได้มีแรงเขียนตอนต่อไปได้อีกครับ

maitree_kongton

หมอพลอยร้ายเอาเรื่องเลยทีเดียวสมเป็นตัวเอกในภาคนี้ มีครบทุกรสจริงๆ

ads_s7

ถ้าตามเนื้อเรื่องสรุปมันคือกรรมเก่าใช่ไหมเนี่ยลุงพล เฮ้อกรรมหนอกรรม

Qtaro Qtaro

คนเจ้าชู้อย่างมนุษย์ต้องเจอโหดอย่างหมอพลอยครับ แต่โหดแค่ไหนก็คงเอาลุงชุมพลไม่อยู่หรอก

Pong Pan

เอาแล้วไง สังสัยหมอพลอยติดใจลุกพลแน่ๆ โหดซะ

Kingmar

ในที่สุดก็จะถึงบทครูเบสท์ผู้น่ารักแล้ว รอมานานแสนนาน รอมาตั้งแต่ชาติที่แล้ว

Anan Saidakhot

อะไรกันนี่ครูเบสสารภาพรักลุงพลเองเลยเหรอบ๊ะแน่นอนแท้ลุงพลของเรา

leo_attack

ถ้าไม่มีคารมอสรพิธป่านี้บุงแกเดี้ยงไปนานละ