ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

จัดชู้ให้เมียรัก ภาค 2 ตอนพิเศษ Secret Scene---กิ๊กเก่า

เริ่มโดย HatHU, กันยายน 21, 2019, 08:06:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fluffy

Phoowadol

พี่ชัย นี่ เรื่องลีลา  ความเร้าใจ การเติมเต็ม ให้กับนา  เคยทำให้ผิดหวัง อยู่แล้ว  แต่มันก็ จะจี๊ดๆ ในหัวใจ ยังไงๆก็ไม่รู้สิ กับ พฤติกรรม การแอบกินลับหลัง สามีของนา  ทำเอาคนอ่านอย่างผม หวั่นใจ หวิวๆ แทน สามีนา ไปเลยอะ ::Hunger::  แันที่จริง ก็บอกไปตรงๆ  ก็ไม่ว่าไร หรอกนะ  คาดว่า นี่คือ ความต้องการของไรท์  มากกว่า ที่จงใจจะยึด หัวใจคนอ่าน  ใช่ปะครับ  โดยเฉพาะ คนอ่าน อย่างผม ที่อิน ไปกับเนื้อเรื่อง  อิอิ ::Sobad::

สงัด ชำนาญ

Ganakorn Gongmag

ลีลาเด็ดแบบนี้ ถึงใจแบบนี้ เอาถี่ๆ บ่อยๆแน่นอน

oraphe

Thavee Kan

ไม่ได้เจอกันตั้ง2เดือนงานนี้นาจัดเต็มแน่ ว่าแต่จาแิบสามีได้นานไหมเนี่ย

1234samsung

mcgide

กิ๊กเก่าที่ห่างหายไปนาน
สงสัยนาจะเร่าร้อนอีกแล้ว

oldmetbd

ตัวละครเริ่มเยอะครับ ถ้ามี index หน่อยนึงน่าจะดี 555

nujane_dude

สามีนาจะรู้ไหมนะว่าแอบมาเอากับคนอื่น นากลับมาเป็นแบบเดิมแล้วสงสัยไม่เข็ด