ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 8 – สอบปากคลำ

เริ่มโดย assasin008, สิงหาคม 20, 2016, 05:22:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

จัดการให้หนำใจไปเลย เรื่องของพรุ่งนี้ก็ว่ากันพรุ่งนี้
237 (54.9%)
เก็บแรงเอาไว้ก่อน ไม่งั้นพรุ่งนี้อาจจะเสียคะแนนต่อหน้าโบกี้ได้ ถ้าหากหนอนน้อยหมดแรงไม่สู้มือ
195 (45.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 432

xnosex

m2528

ผมว่าจัดเต็มดีกว่า สนุกมากครับติดตา

JJJJJJJJJ

โหวต จัดหนักน้องแป้งต่อครับ  ::Falling::

tokkatoramma

ขอบคุณครับ ทำยังไงถึงจะได้เธอทั้งสองมาเข้าฮาเร็มอย่างเต็มใจ คิดๆ ๆ ๆ

may_290607908

tnhero

เก็บน้ำไว้ใช้กับโบกี้ครับ ยังไงแป้งก็ชอบและสนใจหนุ่มอยู่แล้ว หาโอกาสจังหวะควงสองแบบเปิดเผยไปเลยดีกว่า

harzard

ขนาดเพิ่งมาอ่านยังตอบยากเลย  ::Grimace::

contractor

จัดไปอีกชักสองน้ำก็น่าจะพอละมั่งพ่อหนุ่มไปหวานกับโบกี่จริงอยู่ว่าสร้างความคุ่นเคยแต่ในความเป็นจริงแล้วผู้หญิงถ้าได้ลองแล้วคงต้องมีต่อยิ่งสิ่งแวดล้อมบรรยากาศเป็นใจแต่ไม่จัดให้เขาเดียวก็คิดมากอีกอิอิ

bounced

ขอบคุณครับ เพิ่งมาไล่ตามอ่าน สนุกดี

attosang

จัดเต็มเลยครับพรุ่งนี้ค่อยว่ากัน

Deep Sea

สนุกมากๆครับ ติดตามผลงานครับผม

mrt006

จั๊ดไปโลด เรื่องพรุ่งนี้ก้อพรุ่งนี้ค่อยว่ากันสิ หนุ่มๆแน่นๆน้ำผลิตเร็วอยู่หรอก ::Ahoo:: ::Ahoo::

panut789

ชอบเรื่องที่ท่านแอส แต่งส่วนหนึ่งก็เพราะพระเอกดวงดีนี่แหละน้า
ขอบคุณที่แต่งให้อ่านนะครับ ::Evil::

gameboy

ต้องลงโทษนางมารน้อย ให้เต็มที่เลยนายหนุ่ม
โอกาสไม่ได้มาง่ายๆ มีโอกาสแล้วต้องจัดให้เต็มที่

tigereac

เก็บแรงไว้จัดการกับโบกี้ดีกว่า แป้งเก็บไว้ทีหลังก็ได้