ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yumesaki Sanjuro] Just want someone แค่ต้องการใครซักคน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 25, 2018, 08:09:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

numkrieng

ตั้งเค้าทำลายตับตั้งแต่เริ่ม สู้ๆนะน้องแว่น

glaciar

เอ๋ จะออกมาแนวที่ว่าพระเอกเยแล้วเลิกสนใจรึป่าวน้า  ::GiveMe::

Makh

Boran Mark

อย่ายอมนะ ใจแข็งเข้าไว้เรามันแตกต่างจากคนพวกนั้น

op4911338

::Horror:: อาวไอแว่น สาวที่ชอบเปนแบบนี้ ทำไงวะ อย่าบอกนะพอชักออกมาเล็กกว่าพวกนักเลง สุดท้ายตกกระป๋อง เจบแสสส

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เจอผู้หญิงที่ตัวเองแอบชอบ โดนทำแบบนี้ทาเคอิจะหาวิธีการช่วยยังไงนะ ....?????

grigori00

อ่านแนวสาวที่แอบชอบทีไร ตับพังทุกที แต่ก็ชอบนะ ฮ่าๆ อยากรู้ว่าเรื่องนี้จะปวดตับสักแค่ไหน ฮึฮึ
เดาสุดท้ายพระเอกตะบะแตกเข้าแก๊งกามด้วยคน 555

อ้าวเดี๋ยวทำไมมันง่ายแบบนี้ละ รู้สึกเสพติดความปวดตับ ::Crying::

jachal

wender_111

ไปซะแล้วตับของข้า มันพังไปแล้ว พักรักษาตัวยาว ๆ

โอ้ว ตอนจบช่างเยียวยาตับข้าได้อย่างดี ขอบคุณมากครัล
แฟนตูนเลิฟฮินะ

akerue

เฮื้อก... NTR อย่างแรงเลย
พระเอกจะนิ่งเฉยอยู่ใย จัดให้สมอยากสิ
.
.
.
อ่านจบ เอ่อ...ผิดคาดแฮะ

Paul Chan

คุณหนูติดใจ หรืยังไงกัน พระเอกก็แลดูหน้าอ่อนจริง
รุ่นพี่ใจนักเลงมากครับ

SickSleeplab

ท่านkaterจัดมาทำลายตับอย่างต่อเนื่อง ร่างกายต้องซ่อมแซมโดยด่วน...ตัวเอกเราถึงกับหงอยเลย

Ke2l3e2oS

ช่วงนี้แนวระเบิดตับ กำลังฮิตหรอครับเนี่ย มารัวๆ เลย

อ้าว ตอนจบ ซึ้งเฉยยยย