ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่ 5

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 12, 2019, 01:13:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

SHANTHAPHAT AOOTTAMA

แผนการเผด็จสึกลูกได้ผลสุดๆน่าลองไปใช้นะครับ 5555

tvqoscjc

ชีวิตบี เหมือนขาดตอนตอน ความผูกพันธ์กับพ่อเลี้บงไปนะ

sun_307

แบบนี้พ่อสนต้องจัดทั้งแม่และลูกบีพร้อมกันเลย แล้วให้ช่างทำบ้านมาร่วมด้วย

tee8899

สนุกน่าติดตาม ขอบคุณท่านที่ต่อผลงานให้ โดยไม่ต้องรอนานมากครับผม

I2ta3ta3

aaa01

ขอบคุณมากครับ สาวบีติดใจพ่อเลี้ยงแล้ว

ddd5555

พ่อสนคงสอนให้สาวบีครบแน่จัดได้ทุกเวลาแน่ๆ

Storm Fake

อ้างจาก: tvqoscjc เมื่อ พฤษภาคม 13, 2019, 04:17:15 หลังเที่ยง
ชีวิตบี เหมือนขาดตอนตอน ความผูกพันธ์กับพ่อเลี้บงไปนะ
ต้องขอภัยด้วยนะคับผมเองก็เพิ่งจะมาลองแต่งเรื่องนี้เป็นเรื่องแรก ถ้าหากผิดพลาดหรือไม่สมเหตุสมผลประการใดก็ขอโทษด้วยคับและก็ขอบคุณสำหรับคำติชมครับ
สวัสดี เราพายุปลอมๆ (storm fake)

ติดตามเราได้ที่นี่เลย https://www.tunwalai.com/profile/5040512
มีที่เดียวแหละพึ่งหัดทำ

tooboy

vratkk

สมใจดั่งตั้งใจเลยนะครับ จัดเต็ม สนุกมากมากครับ

Sittipong Kengchai

เนื้อเรื่องสนุกมาก  บีโดนจัดหนักยาวๆแน่

Hamez

รอตอนต่อไปครับ ขอบีกับคนอื่นต่อค้าบบ

toeylogic

เรียบร้อยแบบนี้ ช่างจะได้จัดน้องบีแน่ๆ หุหุ

yoyoman

อยากเห็นตอนจัดทั้งแม่ทั้งลูกพร้อทกันเลยครับ

สุดยอด ประทานพร

มีเพื่อนอยากรู้อยากเห็นอีกสักคนมั้ยบี