ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชีวิตของบี ตอนที่ 5

เริ่มโดย Storm Fake, พฤษภาคม 12, 2019, 01:13:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Pra-in

เดาว่า ซ่อนส่วนที่เป็นมมมองของช่างหรือเปล่า ถ้าใช่ แค่ดูพอนะครับ อย่าให้บีโดนช่างเย็ดเลย

Suthep Piyapongpaisan

จัดหนักจัดเต็มใช้เวลาให้คุ้ม

unicrons

birddybdy

ขอบคุณครับท่าน

เจอคาชุดนักศึกษาเลย

ฉากในฝันเลยครับ

Tanapon Aerarree

Orcus

สบายพ่อเลย แบบนี้มีหวังบีโดนทุกวันแน่ๆ แล้วช่างที่มาทำห้อง อาจจะได้เห็นอะไรดีๆหรือมีแผนอะไรสักอย่างก็ได้

shiiba

พ่อเลี้ยงจัดเต็มจริงๆ แถมงานนี้มีช่างเข้ามาร่วมด้วยแน่ๆ

สมชาย ร่ำรวย

จะสีหาคนมาร่วมสวิงด้วยมั้ยครับเนี่ย

Kass

ช่างน่าจะรู้ความลับของบี แล้วใช้บังคับบีแน่ๆ บีน่าจะเจออีกหลายคน

win2000

ล่อทั้งชุดนักศึกษา มันได้อารมณ์จริงๆ ::Shy:: ::Beggar:: ::Beggar::

wink

nxxx07

พ่อสอนคนเดียวไม่ได้ต้องมีคนอื่นช่วยด้วย

วัชรพล ฉิ

taka95

ไม่ใช่ว่าช่างมันแอบซ่อนกล้องเอาไว้นะ

preneko

คุณพ่อก็ตั้งใจสอนบีซะเต็มที่เลยนะ  ::Shy::