ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nekomata Naomi] Substitute Night ขอแทนเขาสักคืน[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 15, 2020, 06:20:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

fallenversa

ตอนแรกก็กดตอบตั้งนานไม่ติดสักที นึกว่าเป็นที่เราคนเดียว
..
ผมว่าผญ รู้แหละว่าที่เอาด้วยกันน่ะใคร แต่คงเต็มใจ+ยินยอม เพราะอาจชอบมาก่อนหน้าแล้ว
..
สรุปคือนางร้้ายแหละ ร้ายแบบตีหน้าซื่อ 5555

CoolNook Thangsakul

CoolNook Thangsakul

แมงโก้ส้นตีน

ผัวโผล่มาพอดี จะออกแนวสวมเขา ผัวไม่รู้ หรือจะออกไปทางผัวรู้ตัว แต่คิดว่าฝันไป หรือเมาหนักรึเปล่านะ

::DookDig::

หึหึ นางก็แอบร้ายนะเนี่ย ให้ชู้นอนเตียงเดียวกัน แถมยังหลอกล่อสามีให้หลงกลอีกว่าลูกน้องกลับไปแล้ว

::Evil::

นายไข่ย้อย

น่าจะจบลงแบบ ผัวตื่นมาเจอพอดี ::DookDig::

นางเอกแอบร้ายนะเนี่ย แบบนี้เหละผมชอบบบ
อิอิอิ

oyoyo

ผมว่าฮิโยริก็คงรู้แหละว่าเป็นรุ่นน้อง แค่สัมผัสที่เปลี่ยนไปผู้หญิงรู้ไวจะตาย
น่าสงสารนางเหมือนกันแหละเพิ่งเริ่มมีชีวิตคู่ แต่สามีไม่ค่อยมีเวลาให้กันเลย
---------
นั่นไง  รู้ตัวตลอดจริงๆด้วย จากนี้ไปคงผูกปิ่นโตกับรุ่นน้องทุกครั้งที่ผัวเผลอแน่นอน

10mghz

Ae Haha

สาวคงเงี่ยนพอดี เลยตามน้ำไป แต่ผัวคงไม่ขึ้นมาตามน่ะ.

ว่าแล้วผู้หญิงต้องรู้ แต่กลัวผู้ชายตกใจเลยทำเป็นไม่รู้ไม่เห็น แต่ก็ได้เอากันสมใจ

goorboyI

เมียรู้แต่อยากซินะ แอบกินกันอีกหลายครั้งจนท้องแน่นอน

เมียน่ารักขนาดนี้ทำไมแยกห้องนอนหละเนี่ย ไม่จัดทุกคืนเลยหละ

yakusa98

รู้ตัวแบบนี้ ตอนจบ มีติดใจ แอบมากินกันอีกแน่ ๆ

นั่นไง พูดแบบนี้แสดงว่าติดใจแน่ ๆ

NM05

จะกลายเป็นสวิงหมู่ไหมเนี่ย  ::Me?:: ::Me?::

โด่ นึกว่าจะจบแบบสวิงซะอีก

ddcc

ผมว่าจบที่นางเอกรู้แต่สามีหล่อนเมาเละเทะไม่ได้รู้เรื่องอะไรเล้ยย ที่น่าติดตามคือหลังจากนี้ความสัมพันธ์ของพระ-นางจะเป็นยังไง คิดแล้วก็  ::Horror::
นั่นไงล่าาา แต่ว่านะ รวมหัวเนี่ย ไม่น่าใช่แค่นั้นล่ะมั้งงง เหมือนจะรวมอย่างอื่นด้วย หลังจากนี้รุ่นน้องคงมาบ้านบ่อยขึ้น
ปล.เมื่อคืนผมตอบกระทู้ไม่ได้แหะ เว็บมีปัญหาสินะครับ ตอนนี้ตอบได้แล้วด้วยสิ

biggiggog

งานนี้ก็เล่นเสียบมิดด้ามไปแล้ว
เลยตามเลยละกัน

ฝ่ายหญิงสมยอมนี่หว่า
งานนี้ยาวไป
ขอบคุณครับ

bigboy001

::Thinking:: เรื่องนี้ดูเหมือน ฝ่ายเมียจะเก็บกดมาก เพราะบอกเองว่านานแล้วนะไม่ได้เอากัน แสดงว่าผัวชอบกินเหล้าประจำ งานนี้หนุ่มรุ่นน้องคงได้กินตับเมียสุดสวยของรุ่นพี่ซะเปรม ที่แน่ ๆ เมียสุดสวยเกิดติดใจขึ้นมาก็ มอบเหล้าผัวตัวเองซะ เพื่อหาโอกาสกินตับกับรุ่นน้องแทนด้วยซ้ำไป  ::Thinking::

EDIT ถ้ามีภาคต่อไปงานนี้กินตับจนท้องแน่นอน แต่จะว่าไป คนวาดก็วาดตัวละครซะคล้ายๆ  มังงะ คินดะอิจิ กับคดีฆาตกรรมเลยนะเนียะ

etracker

โคตรตื่นเต้นเลยครับเรื่องนี้ ตอนจบนี่สงสัยว่ารุ่นพี่น่าจะขอแยกตัวไปนอนรึเปล่าครับ แล้วคู่นี้ก็ซัดกันต่อเลย

เดาเรื่องถูก แต่ไม่คิดว่านางเอกจะรู้แต่แรก