ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 131

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, กันยายน 28, 2023, 11:28:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Exordia

ชุ้ง

มีน้องโทนเข้ามา นิสัยดีเลย

sunshine9

หมิว ปากยังแข็งอยู่ แต่ใจอ่อนไปเยอะละ

po3026

คนเราเปลี่ยนไปโดยไม่รู้ตัวแต่คนรอบข้างรับรู้ได้

acropobia899

เป็นคนที่ดีขึ้นแบบไม่รู้ตัวสินะครับพี่หมิว 

dwarf

ขอบคุณครับ....พี่หมิวเปลี่ยนแปลงไปเยอะเลยตั้งแต่มีเจ้าลิงกอลิล่าเข้ามาวุ่นวายในชีวิต

chapter11

เจ๊เปลี่ยนไปจนเพื่อนตกใจอะสิ แบบไม่เคยไปซื้อน้ำให้เพื่อนอะม้าง

txxt30

แสดงว่าตั้งแต่คบกับเจ้าลิงบ้าผู้น่ารักมา เจ๊หมิวมีพัฒนาการและการเปลี่ยนแปลงไปในทางที่ดีขึ้น ทั้งเพื่อนฝูง ทั้งคนที่บ้านต่างก็แปลกใจในสิ่งที่เจ๊หมิวเปลี่ยนไป  ต้องยกความดีนี้ให้แก่เจ้าลิงบ้านะเจ๊หมิว  อิอิ อิอิ

รุกะมาแว้วววว  แต่ต้องผิดหวังที่ไม่ได้เจอเทพโทน

แปลกจัง ทำไมทาเคชิจึงหลบตาด้วย หรือว่ารู้จักพ่อทศมาก่อน ???

peddo

โทนมีผลกระทบต่อคนรอบข้างตลอดครับ แถมตอนไม่อยู่ก็ยังทิ้งผลกระทบให้คิดถึง
ที่สนใจมากคือพี่สาวคนสวยติดใจอะไรน้องโทนน้า จะมีฟีเจอริงสักทีไหม

leopoldi

ที่นิสัยดีขึ้นเพราะใครกันนาาาาา 

wjoe44

นิสัยเปลี่ยนไปโดยไม่รู้ตัว

pamaaeng

จะไปซื้อน้ำให้เพื่อน เพื่อนๆ งง ละซิ  ::Sobad::

aum691

เจ๊เปลี่ยนไปจนเพื่อนยังแปลกใจ

kingome

เจ๊กลายเปนคนน่ารักขึ้นอีกร้อยเท่าแหงๆ

sunnies

เปลี่ยนไปในทางที่ดีจนเพื่ิอนกับคนในบ้านแปลกใจ