ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Imouto Swap แลกน้องสาวกันมั้ย 3/3 [แปลไทย Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 21, 2018, 08:49:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tcm12599

xsoulkung123

ถึงจะเป็นการสลับคู่ แต่ก็ดูมีความสุขกันทั้งหมด
แล้วน้องสาวก็รักพี่ชายของแต่ละคนมาก คงได้จัดหนักๆพร้อมกันทั้งหมดแน่ๆเลย
::JubuJubu::

virgoranger

rains

ตามมาอ่านตอนจบครับ แนวNTRนี่ยังไงก็ต้องกลับไปหาคู่ตัวเองสินะ

ขอบคุณครับที่แปลมาแบ่งปันกัน

Aphichart Suwannahong

ต่างคนต่างเปิดใจกันแล้วก็กลับมาคู่เดิม เสียดายตอนจบแล้วชอบมากครับ จัดหนักกันไปเลย

siwapeeza

เพชร พฤกษกุลทล

Akira Watanabe

::HoHo:: เดาถูกด้วย  ว่าแล้วต้องกลับมาคู่เดิม เพื่อเติมเต็มซึ่งกันและกัน วะฮาๆๆ

HotGalClubz

as72340639

ตอนแรกๆเหมือนจะปวดตับ มาตอนนี้แฮปปี้เอนเฉย ::Angry::

CheekyDream

น่ารักทั้ง 2 สาวเลย
แทนที่จะเลือก 1 ขอแลกไปเรื่อยๆ ดีที่สุด

Darkirish

syndromz

อยากบอกว่าอ่านตอนแรกเสร็จข้ามมาตอน3 เลย เพราะคนอ่านชอบสาวผมยาว ส่วนเรื่องซ่อนกระทู้ไว้ก็ดีครับ สำหรับผมยังไงก็ได้ ถ้าใครอยากอ่านก็ต้องทำตามกฏกันหน่อย

สลัดผักใส่ไข่

สุดท้ายก็กลับมาคู่แบบเดิมสินะครับ โถ่เสียดายน้องอีกฝ่าย