ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขับรถให้แม่กับเพื่อนแม่ไปประชุม Copy

เริ่มโดย rahmzer, มีนาคม 13, 2016, 06:57:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rahmzer

แม่ผมต้องไปอบรมที่ต่างจังหวัดพอดีผมปิดเทอมว่างอยู่กับบ้าน แม่เลยวานให้ผมช่วยขับรถไปให้ที่ทำงานแม่มีไปอบรมกันสองคน คือแม่กับป้ายุ สถานที่อบรมเป็นโรงแรมโดยที่อบรมจัดให้แม่กับป้ายุนอนด้วยกัน แม่จะเปิดห้องอีกห้องให้ผมนอนด้วยเกรงใจป้ายุแต่ป้ายุบอกว่าไม่เป็นไรนอนรวมห้องเดียวกันก็ได้ไม่ค้องเปิดห้องเพิ่มให้เสียตังค์ โดยแม่กับป้ายุนอนบนเตียง ส่วนผมเอาผ้าห่มมาปูนอนข้างล่าง วันแรกที่เราไปถึงที่อบรมเย็นแล้วเราทานข้าวกันเสร็จเหนื่อยจากการเดินทางก็นอนกันเลย วันที่สองหลังจากอบรมเสร็จเพื่อนป้ายุที่อยู่แถวนั้นพาไปทานข้าวแล้วมีการดื่มไวน์กันด้วย ป้ายุ เพื่อนป้ายุและแม่ สามคนดื่มไวน์กันไปคุยกันไป อย่างสนุกสนาน ส่วนผมทานข้าวเสร็จไม่รู้จะทำอะไรก็ขอตัวไปเดินเล่นดูตลาดแถว ๆ นั้น สักห้าทุุ่มเราก็แยกกับเพื่อนป้ายุกลับที่พักมาถึงที่พักอาบน้ำนอน ผม่นอนหลับไปเมื่อไรไม่รู้สะดุ้งตื่นมากลางดึกรู้สึกมีคนมานอนข้าง ๆ และกำลังเอามือชักว่าวให้ผมอยู่พอผมลืมตาดูจึงรู้ว่าเป็นป้ายุ พอป้ายุรู้ว่าผมรู้ตัวแกจึงกระซิบที่ข้างหูผมว่า อยู่เฉย ๆนะลูกวันนี้ป้ามีอารมณ์ช่วยป้าหน่อยนะลูกแล้วป้ายุก็จับมือผมให้จับนมแกและบอกให้ผมดูดนมแกด้วยผมดูดนมแกสักพักป้ายุกระซิบบอกข้างหูว่าลูกช่วยเลียหีให้ป้าหน่อยได้ไหมเวลาป้ามีอารมณ์ป้าชอบโดนเลียหีผมก็สนองตอบแกทันที ป้ายุพอโดนเลียหีดูแกมีอารมณ์อย่างมากแอ่นหีเด้งสู้กับลิ้นผมพร้อมร้องครวญครางตลอดเวลาแกพยายามเอาผ้าปิดปากไว้กลัวเสียงจะดังออกมา สักพักป้ายุก็ดึงตัวผมขึ้นมาพร้อมกับกระซิบบอกว่าลูกเย็ดป้าได้แล้วป้าเงี่ยนจะตายอยู่่แล้ว ผมจึงลุกขึ้นยกขาทั้งสองข้างของแกพาดบ่าเย็ดแกทันที ขณะที่ผมกำลัวเย็ดกับป้ายุมัน ๆอยู่นั้น ผมเห็นแม่ผลิกตัวหันหน้ามาทางที่ผมกับป้ายุกำลังเย็ดกันตอนนั้นกำลังหน้ามืดผมไม่สนใจอะไรอีกแล้ว กระเด้าต่อไปจนผมกับป้ายุเสร็จด้วยกันทั้งคู่ เรานอนกอดกันสักพักป้ายุก็ลุกไปเข้าห้องน้ำและขึ้นไปนอนกับแม่ต่อบนเตียงผมก็นอนต่อแต่ยังไม่หลับสักพักผมเห็นแม่ลุกขึ้นมาเดินมาชะโงกดูทางผมคงนึกว่าผมหลับแม่จึงไปเข้าห้องน้ำตอนแรกผมก็นึกว่าแม่คงเข้าห้องน้ำธรรมดาสักพักแม่ก็ยังไม่ออกมา ด้วยความสงสัยผมจึงเดินไปที่หน้าห้องน้ำได้ยินเสียงครางเบา ๆของแม่ด้วยความอยากรู้จึงตั้งใจเอาหูแนบกับประตูห้องน้ำแอบฟังเสียงที่ได้ยินมันทำให้ผมตื่นเต้นเป็นอย่างมากมันเป็นเสียงครวญครางของแม่เหมือนกำลังโดนถูกเย็ด เสียงครวญครางของแม่ ลูกจ๋าดูดนมให้แม่หน่อย บีบนมให้แม่ด้วยบีบทั้งสองข้างเลย บีบแรง ๆ ไม่ต้องกลัวแม่เจ็บน่านแรง ๆ อย่างนี้แม่ชอบลูกจ๋าจูบหน้าท้องให้แม่หน่อยจูบต่ำลงอีกลูก จูบเนินหีให้แม่ด้วย หีแม่สวยไหมลูกถ้าสวยจูบหีแม่นาน ๆ นะเนินหีแม่หอมไหม ลูกจ๋าเลียหีให้แม่หน่อยเลียแตดให้แม่ด้วยอูย เสียวแตดจังเลยลูกดูดแคดให้แม่ด้วยอูยดีจังลูกแม่เลียหีให้แม้ด้วยเลียให้ทั่วลึก ๆ แม่ชอบจังเลย โอยลูกแม่เสียวหีเสียวแตดเงี่ยนจะตายอยู่แล้วอย่าทรมานแม่เลยเย็ดแม่ทีเถอะ โอยควยลูกใหญ่คับแข้งคับขาแม่ดีจริง ๆ เย็ดหีแม่แรง ๆ เลยแม่ชอบ โอย โอย เย็ดแม่เร็ว ๆ แม่จะออกแล้ว แม่จะออกแล้ว แม่ออกแล้วโอย ถึงใจแม่จังเลย สงสัยแม่คงจะแอบดูผมกับป้ายุเย็ดกันมีอารมณ์ทนไม่ไหวเลยต้องแอบมาช่วยตัวเองในห้องน้ำ ผมแอบฟังมีอารมณ์จนต้องช่วยตัวเองเสร็จตามแม่ไปอีกรอบ แล้วผมก็รีบกลับมานอนที่เดิม สักพักแม่ก็กลับออกมาจากห้องน้ำแล้วก็นอนหลับไป ตื่นมาตอนเช้าเจอหน้ากัน แม่กับป้ายุ ทำตัวเป็นปกติ แต่ผมซิมันรู้สึกเขิน ๆ อย่างไรบอกไม่ถูกเมื่อแม่กับป้ายุแต่งตัวเสร็จก็ไปประชุมกันต่อ ส่วนผมก็นอนเล่นดูทีวีอยู่ที่ห้อง สักประมาณบ่ายโมงแม่ก็กลัยมาที่ห้องบอกไม่ค่อยสบายเขาไปดูงานหมู่บ้านโอทอปกันข้างนอกแม่เลยขอตัวมาพักก่อน แล้วแม่ก็บอกให้ผมออกไปหาซื้อยาแก้ไข้ที่ร้านขายยามาให้หน่อย ผมก็ออกไปหาซื้อยาให้แม่เมื่อได้ยาแล้วผมก็กลับมาพอเปิดประตูห้องเข้าไปผมก็ต้องตกตะลึงกับภาพที่เห็นแม่ใส่ชุดนอนเป็นชุดกระโปรงสั้นบางบางนอนหลับอยู่บนเตียงเผยให้เห็นต้นขาขาวอวบของแม่น่าดูมากและที่นทำให้ผมต้องตื่นเต้นคือแม่ไม่ได้ใส่ยกมรงนมแม่จึงดันชุดนอนเห็นหัวนมชัดเจน ผมยืนตะลึงดูแม่สักพัก ก็เดินไปปลุกแม่ให้ลุกขึ้นมาทานยา แม่บอกว่าแม่เมื่อยเนื้อเมื่อยตัววานให้ผมช่วยนวดให้หน่อย แม่นอนคว่ำหน้าให้ผมนวด สักพักแม่นอนหลิกกลับมาให้ผมนวดด้านหน้าบ้างผมนวดหัวใหล่ให้แม่บ้างครั้งผมแกล้งนวดมาโดนนมแม่บ้างแม่ก็เฉย ๆไม่ว่าอะไรแม่ยังคงนอนหลับตาตามสบายผมชักได้ใจแอบลูบนมแม่บ่อยขึ้น บางครั้งแม่ก็เผลอร้องครางออกมาเบา ๆ ผมนวดใหล่แม่เสร็จก็เลื่อนมานวดขาให้ตอนผมนวดครงหน้าขาชุดนอนแม่มันสั้นอยู่แล้วเวลานวดลงไปมันก็เผยให้เห็นโคนขาขาวและเนินนูนของแม่ชัดเจนบางครั้งผมแกล้งเอามือลูบที่เนินหีของแม่แม่ก็ไม่ว่าอะะไรผมแอบลูบเนินแม่บ่อยขึ้นแม่ก็ไม่ว่าอะไรแถมยังเผลอครางออกมาเป็นบางครั้งสุดท้านยผมทนไม่ไหวตัดสินใจกอดจูบแม่ทันทีตอนแรกผมนึกว่าแม่จะไม่ยอมผิดคาดแม่ตอบสนองผมทันทีพร้อมกับดึงตัวผมขึ้นไปแล้วกระซิบบอกกับผมว่าแม่คอยวันนี้มานานแล้วเมื่อคืนแม่แอบดูลูกกับป้ายุเย็ดกันมันทรมานแม่มากเลยลูกทำให้แม่เหมือนป้ายุบ้างนะแม่กดดันมาตั้งแต่เมื่อคืนจนปวดหัวเลยต้องแอบมาให้ลูกช่วยทำให้แม่นี่แหละ  แล้วผมกับแม่ก็แลกจูบปากกัน่อย่างดูดดื่มสักพักแม่ก็บอกให้ผมดูดนมลูบคลึงนมให้แม่ด้วยดูแม่ชอบมากแม่ร้องครวญครางตลอดเวลามันยิ่งกระตุ้นอารมณ์ผมยื่งขึ้น สักพักแม่บอกให้ผมเลียหีให้เหมือนป้ายุด้วยผมสนองตอบแม่ทันทีหีแม่สวยมากขาวอวบอูมมีขนปกคลุมพอประมาณผมทั้งดูดทั้งเลียให้แม่อย่างเต็มที่ดูแม่จะชอบมากร้องครวญครางคลอดเวลา ลูกจ๋าเลียหีให้แม่เสียวจังเลยไม่ได้โดนเลียหีมานานแล้วถึงใจแม่จังเลยเอาลิ้นลูกเลียลึก ๆ  เลียแตดดูดแตดให้แม่ด้วย โอ้ยเสียวหีเสียวแตดดีจัง ลูกจ๋าแม่เงี่ยนจะทนไม่ไหวแล้วน้ำแม่จะแตกแล้วจะแตกแล้ว น้ำแม่แตกแล้ว แม่แอ่นหีสู้กับลิ้นผมพร้อมกับกดหัวผมอัดแน่นกับเนินหีแม่่น้ำหีแม่ออกมาเยอะมาก และแม่ก็ดึงตัวผมไปกอดพร้อมกับบอกแม่มีความสุขจังเลยแม่เสร็จไปแล้วแต่ผมยังไม่เสร็จผมจึงขอทำกับแม่ต่อผมจึงจับขาแม่ของแม่พาดบ่าเอาควยใส่ในรูหีแม่ทันทีควยผมเข้าไปในรูหีไม่มากนักเพราะรูแม่ยังมีน้ำคาอยู่ผมซอยไปเรื่อย ๆ บางครั้งก็ก้มลงไปดูดนมบี้นมแม่ไปบ้างสักพักแม่คงเริ่มมีอารมณ์ขึ้นมาอีกเพราะรูหีแม่เริ่มบีบรัดลำควยผมเป็นบางครั้งและเริ่มบีบรัดถึ่ขึ้นผมเริ่มซอยหนักขึ้นแม่เริ่มร้องครวญครางอีกแล้วลูกจ๋าแม่เงี่ยนอีกแล้ว ๆ ควยลูกใหญ่คับหีแม่ดีจังเย็ดแม่ลึก ๆ แรง ๆ แม่ชอบแม่ร้องครวญครางสารพัดจนสุดท้ายแม่ผมจะทนไม่ไหวแล้วนะหีแม่ทั้งดูดทั้งตอดควยผมผมจะทนไม่ไหวแล้วนะ แม่ก็จะออกแล้ว จะออกแล้ว เย็ดแม่ลึก ๆ แรง ๆ เร็วลูก แม่ออกแล้ว ออกแล้วครั้งสุดท้ายผมกดควยเข้าไปจนมิดในหีแม่พร้อมกับน้ำพุ่งเข้าไปในหีแม่จนหมด ผมยอมรับว่าเย็ดกับแม่ผมมีความสุขมาก ๆ มันได้ทั้งความรักและความสุขซึ่งจะหาจากที่อื่นไม่ได้อีกแล้วแล้วเราแม่ลูกก็นอนกอดกันหลับไปจนเย็นถึงลุกขึ้นมาอาบน้ำผมจะขอต่อกับแม่อีกรอบแม่ไม่ยอมบอกป้ายุจะกลับมาแล้ว เลยต้องหยุดไว้ก่อนผมขอเย็ดแม่ต่ออีกครั้งแม่ไม่ยอมผมเลยนอนกอดแม่อยู่บนเตียง  สักพักป้ายุก็กลับมาบ่นว่าวันนี้เดินดูโน่นนี่ทั้งว้นเหนื่อยจังเลยขอตัวอาบน้ำก่อนแล้วป้ายุก็เปลึ่ยนชุดเข้าไปอาบน้ำ พอป้ายุเข้าไปอาบน้ำแม่ก็ดึงตัวผมเข้าไปกอดแล้วบอกกับผมว่าลูกป้ายุแกปวดเมื่อยตัวดีแล้วเดี๋ยวลูกช่วยนวดให้ป้ายุแล้วเย็ดป้ายุให้แม่ดูหน่อยนะแม่อยากดูลูกกับป้าเย็ดกันให้ชัดๆ อีกสักที พอป้ายุออกจากห้องน้ำแม่ถามป้ายุว่าเป็นไงบ้างเดินเมื่อยเลยวันนี้ อาบน้ำหายเมื่อยหรีอยัง ถ้ายังเดี๋ยวให้ลูกชายนวดให้นะ ป้ายุบอกก็ดีเหมือนกันแล้วป้ายุแกก็เปลี่ยนเป็นชุดนอนกระโปรงยาวนอนให้ผมนวดตอนที่ผมนวดให้ป้ายุแม่ก็นอนดูทีวีไป ผมนวดป้ายุไปเรื่อย ๆ ตอนแรกป้ายุนอนคว่ำให้ผมนวด สักพักผมก็ให้ป้ายุนอนหงาย พอเวลานวดชุดนอนมันรั้งเห็นนมและหีป้ายุชัดเจนผมเกิดอารมณ์ทนไม่ไหวตัดสินใจจูบหีป้ายุทันที แกไม่ขัดขืนผมจึงทั้งจูบทั้งเลียจนป้ายุบอกป้าเงี่ยนทนไม่ไหวแล้วเย็ดป้าทีลูก ผมจึงจัดการยกขาแกพาดบ่าเอาควยใส่รูหีแกทันทีผมหันไปมองแม่บนเตียงนอนแม่กำลังนอนจ้องมองดูผมเย็ดหีป้ายุอยู่พร้อมกับบี่คลึงนมไปด้วยพอแม่สบตากับผมแม่ก็พยักหน้าให้ผมเย็ดกับป่ายุต่อมันทำให้ผมเกิดอารมณ์อย่างมากกระหน่ำเย้ดป้ายุอย่างแรงป้ายุก็ร้องครวญครางโอยโอยเย็ดป้าแรง ๆ ลูกอูยถึงใจป้าจริง ๆ ป้าจะออกแล้ว จะออกแล้ว ป้าออกแล้วแล้วป้ายูก็ดึงตัวผมไปกอดแน่น ผมยังไม่เสร็จหันไปดูทางแม่แม่กำลุังหลับตาร้องครวญครางใช้นิ้วช่วยตังเองอยู่ผมจึงลุกขึ้นมาหาแม่เย็ดแม่ทันที แม่กำลังเงี่ยนจัดร้องบอกโอลูกแม่ดูลูกกับปัายุเย็ดกันมันจริง ๆ แม่เงี่ยนจังเลยลูกเย็ดแม่ให้หายเงี่ยนหน่อยนะ โอยลูกถึงใจแม่จริง ๆ หีแม่เย็ดดีไหม ควยลูกใหญ่แน่นหีแม่จังเลย ลูกกดลึก ๆ หัวควยลูกมันชนมดลูกแม่แม่เสียวจังเลยลูกแม่ แม่จะออกแล้ว แม่จะออกแล้ว แม่ออกแล้วโอยถึงใจแม่จังเลยลูกรัก หีแม่สุดยอดเลยแล้วผมก็อัดควยเต็มที่จนชนปากมดลุกแม่ตอดควยผมจนน้ำหยดสุดท้าย ตอนที่ผมกำลังเย็ดกับแม่อย่างเมามันนั้นไม่รู้ป้ายุตื่นมาดูตั้งแต่เมื่อไรพอผมกับแม่เย็ดกันเสร็จป้ายุก็ขึ้นมานอนบนเตียงด้วยแล้วฉซวว่าแม่ลูกคู่นี้รักกันดีจังนะ เมื่อเราทั้งสามรู้เรื่องของกันและกันแล้วคืนนั้นผมก็ต้องสนองตอบแม่กับป้ายุอีกคนละครั้งแล้วถึงจะได้นอน แต่สองคร้งหลังนี้ผมไม่ต้องทำแม่กับป้ายุช่วยกันทำให้ผม หลังจากกลับประชุมครั้งนั้นผมกับแม่ ก็จะหาโอกาสเย็ดกันเป็นประจำ บางครั้งวันหยุดป้ายุก็มาค้างที่บ้านและก็เย็ดกันสามคน บางครั้งผมกับแม่ก็ไปค้างบ้านป้ายุ ป้ายุอยู่กับสามีสองคน สามีป้ายุแกอายุมากกว่าป้ายุหลายปี ไม่สามารถให้ความสุขกับป้ายุได้ แต่แกจะให้ผมกับแม่และป้ายุสามคนเย็ดกันแล้วแกนั่งดูบางครัง้แกมีอารมณ์แกก็จะเย็ดกับแม่และให้ผมเย็ดกับป้ายุไปพร้อมกันเรื่องทั้งหมดอาจจะไม่ถูกต้องทางสังคน แต่ผมคิดว่ามันเป็นความสุขและเรื่องส่วนตัวไม่ทำให้ใครเดือดร้อน ไม่น่ามีปัญหาอะไรไม่ต้องคิดมาก

scratt69

อยากมีแม่แบบนีั้ จะเอาทั้งคืนเลย ขอบคุณครับ