ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Saemon] Performance Complex (แปลไทย by MelodyLaVista)

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 30, 2016, 10:39:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eka1325

แปลดีครับ พี่น้องจัดหนัก สุดๆไปเลย

kamint004

nuty13675

jw4321

sthanya

ผู้หญิงดี ๆ ทำเพื่อผู้ชายคนรัก ต้องรักษาไว้ดี ๆ ขอบคุณครับ

Inzomnia

prol3enz

[H]aLayLuYa

(S)Kater

สุดยอดครับ นักแปลหน้าใหม่ สิบเรื่องแค่เดือนเดียว
ผมก็สิบเรื่องแต่เกือยสิบปี 55 เนื้อเรื่องสนุกมากเลย
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

soonteen52

ให้ตายเถอะ โรบิ้น

jdrafayed

bigboy001

มีน้องงี้ เหนื่อยทุกวันแน่ ๆ ขอบคุณมากๆครับ

MΞLODY

อ้างจาก: Kater เมื่อ กรกฎาคม 01, 2016, 01:45:29 หลังเที่ยง
สุดยอดครับ นักแปลหน้าใหม่ สิบเรื่องแค่เดือนเดียว
ผมก็สิบเรื่องแต่เกือยสิบปี 55 เนื้อเรื่องสนุกมากเลย

ปกติถ้าไฟแรงเรื่องนึงแปลสองวันเองครับ แต่ช่วงไหนไฟมอดนี่แค่เปิด Photoshop ขึ้นมายังขี้เกียจ  ::Sobad::
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)