ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Wife's Secret - (Behind the Scene) ep02.Office Syndrome

เริ่มโดย xonly8board board, ตุลาคม 19, 2019, 03:21:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jumbo allower

โดยลุงย้อยจัดที่เตียงแน่ๆ งานนี้มีขาถ่างเดินกลับไป

pichai jitman

shatto

เค้าถึงเรียกว่านวดเเละนาบไงครับนู๋โอ

Teekar Triyananont

Leo the rott

ตามอ่านต่อคิดว่าโอคงไม่รอด

Ck Su

หนูโอเสร็จลุงน้อยแน่งานนี้

prakit803

อ่าวจะโดนลุงย้อยเล่นซะละหนูโอ

schoolzaa

เจอคอร์สนวดตัวต่อตัวแล้วจะโดนมั้ยเนี่ย

the เด๋อ

lunla

ลุงย้อยจัดนวดแบบครบคอร์สเลย คงเล็งมานานแล้ว

mahasak

ลุงย้อยผู้โชคดี จะได้เย็ดของดีรึป่าว

dome704

อ้างจาก: xonly8board board เมื่อ ตุลาคม 20, 2019, 04:49:19 หลังเที่ยง
อ้างจาก: dome704 เมื่อ ตุลาคม 20, 2019, 04:29:34 หลังเที่ยง
ขอคอมเม้นอีกนิด1นะคับ ทำไมตอนแรกกับตอนที่สอง ถึงไม่ต่อกันคับเหมือนตอนแรกจะค้างยุเลย หรือผมตีบทไม่แตกเอง  ::Dizzy::

Behind The Scene จะเป็นเรื่องราวอีกด้านที่สามีไม่รู้ครับ ซึ่งผมจะเล่าผ่านมุมมองของโอ ส่วนเฟสนี้ตอนแรกจะเดินเรื่องด้วยสามี แต่จะค่อยๆเปิดเผยเรื่องลับๆของโอ ไปทีละน้อยๆครับ ดังนั้นจะเป็นเพียงส่วนเสริมให้จิ๊กซอว์ที่ขาดหายไปสมบูรณ์ขึ้นเท่านั้น ยังไงอยากให้อ่านเรื่องหลักประกอบอีกทีครับ
ขอบคุงคับ

วรวุช พุทธสมาน

ขอบคุณนะครับ ในที่สุดก็เฉลยเรื่องของลุงหมอนวดสักที เสียวมาก รอตอนต่อไปไม่ไหวแล้วครับ

karpomza

สุดยอดครับ แนวนี้ตามหามานาน ได้อ่านสมใจอยากซักที แห่มๆๆ

tanma2008

โอ้วคุณโอโดนแล้วครับ ยอดเยี่ยมจริง รอติดตามตอนต่อไปเลยครับ